Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
21/5/14
55
36
18
46
Cho em hỏi chút, Các Bác để xe ngoài nắng có che miếng chắn nắng bên trong ở kính trước và kính sau không???? Nhiệt độ bên trong cao trên 50 độ thường xuyên, thì mấy cái linh kiện điện tử hay bị hư lắm. Em thì phải chắn nắng bên trong hết, tới bây giờ là hơn 2 năm, màn hình 720G của em chưa bị vấn đề gì. Của bền tại người mà. :3dchongchong:

Tập Lái
11/5/16
8
2
3
35
Bác oi cho em hỏi, E định lấy con cruze mới 2016 dòng LT thì có gắn màn hình này được không? Nếu gắn thì giá là bao nhiêu và ở đâu?

Tập Lái
22/1/15
3
0
1
46
Bách a! Mình update nhằm khắc phục lỗi Calibration theo đúng hướng dẫn của hungit. Up date 3 phần trên thì ngon, nhưng đến phần update MCU thì vẫn chạy bình thường, đến 100% tự tắt máy, nhưng không khởi động lên nữa mà lại thấy có tiếng đài radio. Chắc là bị lỗi rồi. Bách xem nếu mấy con gửi qua TQ làm ok thì báo để mình gửi vào nhé!

Tập Lái
10/4/09
15
7
3
Đầu này chất lượng âm thanh OK. Chỉ có điều rất hay tự reset và đặc biệt là vietmap ko dẫn đường bằng giọng nói đc

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Đầu này chất lượng âm thanh OK. Chỉ có điều rất hay tự reset và đặc biệt là vietmap ko dẫn đường bằng giọng nói đc
Không có phần mềm nào dẫn đường tại vietnam tương thích với 7321 nên nó sẽ ko hiện thị giọng nói... bản cũ 720 thì có giọng nói khi dẫn đường, nhưng bản cao cấp nhất hiện này lại ko hỗ trợ giọng nói đối với các phần mềm dẫn đường tại Vietnam

Status
Không mở trả lời sau này.