Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
không biết e có thể đi một mạch từ Long Thành đến MCT được không vậy? e toàn đi đường vành đai 2 thôi?

Hạng C
không biết e có thể đi một mạch từ Long Thành đến MCT được không vậy? e toàn đi đường vành đai 2 thôi?
Được bác ạ, mục đích của tuyến đường này là để đi thẳng từ đầu cao tốc phía LT tới giao lộ với MCT luôn, ko cần đi Vành Đai 2 như trước kia nữa, trừ khi bác muốn lên cầu Phú Mỹ. :)

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
thank bác! vậy là bữa nay không cần xuống vành Đai 2 nữa rồi, một mạch tới MCT luôn.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Em vừa đi sáng nay, lộ trình: Mai Chí Thọ => đường dẫn => Vành Đai 2 => U-turn (quay đầu @ vòng xoay Liên Phường) => đường dẫn => Mai Chí Thọ, giao lộ MCT & đường dẫn đông nghẹt xe (đoạn cuối clip), kiểu này chắc phải thêm cầu vượt may ra mới giải tỏa được.

full

Thanks bác
Dù sao thì bây giờ muốn đi từ MCT ra cao tốc rất nhanh & thuận tiện mà ko cần đi con đường đau khổ Đồng Văn Cống để "lê lết" với xe container (đi Cảng Cát Lái) & vào đường Vành Đai 2 (nơi có "lò bánh mì" nổi tiếng nhất nhì OS) nữa. :)

Suốt lộ trình sáng nay em lại ko thấy "lò bánh mì" nào để tranh thủ vào xin BB 412 cả.

full

full

full
Thanks bác chủ

Hạng B1
28/9/13
93
22
8
Toi qua em di qua nut an phu luc 21h em that XXX hot rat nhieu xe 4 banh tu long thanh let nha cac bac. Bac nao biet XXX hot loi gi thi canh bao cho a e voi nha.
Xin loi em onl bang dt nen k viet dau dc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cái này thấy ghê thiệt. Bẫy chết người!
Buổi tối đâm đầu vô đây, bay xuống dưới mới ghê.

• Like
Reactions: daihocsi