Hạng C
4/4/14
889
652
123
vào năm 1983-1985, cơm ăn là một giấc mơ, thật đây các bạn ạ, thời đó 1 chỉ vàng đổi cả một cái nhà to vật, nếu mua một chiếc xe dam cũ hay một chiếc 67 cũ là cả một siêu gia tài, nhưng giờ đây trong số những người không có cơm ăn thời đó thì nay họ đã ở nhà cả vài trăm cây, đi oto đắt tiền, vì vậy ta có quyền hy vọng 5 năm 10 năm hay 20 năm nữa một trong số những tay chém hôm nay sẽ nghồi tren bộ RR do mình sở hữu, TẠI SAO KHÔNG?

• Like
Reactions: ium
ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.045
113
vào năm 1983-1985, cơm ăn là một giấc mơ, thật đây các bạn ạ, thời đó 1 chỉ vàng đổi cả một cái nhà to vật, nếu mua một chiếc xe dam cũ hay một chiếc 67 cũ là cả một siêu gia tài, nhưng giờ đây trong số những người không có cơm ăn thời đó thì nay họ đã ở nhà cả vài trăm cây, đi oto đắt tiền, vì vậy ta có quyền hy vọng 5 năm 10 năm hay 20 năm nữa một trong số những tay chém hôm nay sẽ nghồi tren bộ RR do mình sở hữu, TẠI SAO KHÔNG?
Bác nói chí phải, kiểu như ngày xưa có đủ tiền mua một miếng đất mặt tiền khu vực trung tâm nhưng không mua mà mua con xe dream. Nếu hồi đấy chọn đất thì nhiều chỗ có thể gần bằng em Roll này rồi không chừng.
Bây giờ lại nói đến chuyện tương lai, nhiều bác đủ tiền mua miếng đất đắc địa để kinh doanh, nhưng không mua lại mua Roll thế là vài chục năm ngồi ca bài ca bán than.

Hạng B1
3/5/14
81
18
28
Thêm 1 hãng xe sang nữa vào Việt Nam! Đẹp quá, nằm mơ cũng kg dám nghĩ tới sở hữu

Tập Lái
10/6/12
41
3
8
xe đẹp wa các bác ah. nhìn thôi là thấy thích rồi, ko biết tới khi nào mới dc ngồi lên thử nhỉ các bác hehe :3dnhiumay:

bác nào hay có biết ai có nhu cầu vay vốn ngân hàng lãi suất thấp, thủ tục nhanh chóng có tiền ngay alo cho em nó với nhé :3dgoidien:0902530919. Em cám ơn các bác nhiều nhé. Chúc các bác lái xe vui và luôn khoẻ