Tập Lái
17/10/10
6
1
3
Bác quangpham71 còn cái logo có đèn trên nắp capo ko,để lại cho e 1 cái với,cho e xin sdt luôn nha,thank bác

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Có cặp ron cửa truớc tem ko bác
Roăng cửa và cảm biến tempra phải tìm hàng bãi thôi bác ạ,không có hàng mới đâu! hoặc giả nếu có thì cũng đắt lòi mắt ,e đoán chắc Bác mới tậu TEMPRA?nếu sai mong Bác có ném đá thì cũng nhẹ tay chút nha :)

Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Roăng cửa và cảm biến tempra phải tìm hàng bãi thôi bác ạ,không có hàng mới đâu! hoặc giả nếu có thì cũng đắt lòi mắt ,e đoán chắc Bác mới tậu TEMPRA?nếu sai mong Bác có ném đá thì cũng nhẹ tay chút nha :)
Chính xác.mình cũng chơi nhiều loại xe rồi.nhưng thích con tem vì có vẻ hiện đại.em này mình lấy of ông cũng ko rành xe nên chỉ bit do xăng chạy.mình đã xúc bình xăng con. Thay lộc gio. Xo mũi ziclo.kết quả em nó uống từ 14lít giơ còn 8—9 lit.hôm t7 vừa rồi mới làm chuyên vũng tàu ngon lành.
Hôm nhơ bác danca chi cho nối dây tua may,giờ còn cảm biến tốc độ là ok

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Chính xác.mình cũng chơi nhiều loại xe rồi.nhưng thích con tem vì có vẻ hiện đại.em này mình lấy of ông cũng ko rành xe nên chỉ bit do xăng chạy.mình đã xúc bình xăng con. Thay lộc gio. Xo mũi ziclo.kết quả em nó uống từ 14lít giơ còn 8—9 lit.hôm t7 vừa rồi mới làm chuyên vũng tàu ngon lành.
Hôm nhơ bác danca chi cho nối dây tua may,giờ còn cảm biến tốc độ là ok
Xe này giống xe cụ ALPHA2009 (HUẾ) bán về Kontum phải k bác?

Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
[QUOTEko konca, post: 11518882, member: 87225"]Xe này giống xe cụ ALPHA2009 (HUẾ) bán về Kontum phải k bác?[/QUOTE]
Chắc ko phải,xe nầy gốc long an.cua phụ nữ đứng tên. Xe tư nhân còn đẹp

Hạng B2
19/12/11
357
530
93
mercedesdanang.net
Thật tình thì em mua xe cũ, chủ cũ đã bỏ ra trước khi nó về với em rồi. Nên em mù tịt vụ này.
Ai có kinh nghiệm về vấn đề van hằng nhiệt Fiat 1.3 thì vào phán giúp em đi ạ.
Van hằng nhiệt Siena 1.3 và 1.6 giống nhau.
Lần trước đã có nói trên này rồi mà bác.
Hôm trước thấy bác chụp ảnh riêng cái van HN bác mua về thay, tui cũng lấy làm lạ, không hiểu sao xe bác lại thay riêng van HN được.
Chỉ có về sau này, các hãng OEM sản xuất ra bộ phận thay thế thì có thiết kế để tháo đoạn ống (nơi gắn van) rời ra để có thể thao tác thay riêng cái van."

Chỉnh sửa cuối: