Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Chẳng có chỗ nào vừa ý bác ạ, cũng nói như bác, nhưng đa phần cầm giẻ lau quẹt qua quẹt lại...!! Em muốn làm sạch như mấy bác lái dọn xe, sạch nhìn thấy ghiền luôn!

Bác đã chọn được chỗ nào rửa chưa.
Hôm nào ghé em. Em làm cho. giá hạt giẻ. Có đầy đủ thiết bị cho bác luôn. cầu nâng bên cho độ an toàn cao.

20/11/15
116
55
28
44
tienphongauto.com.vn
Bác qua bên em mua bảo hiểm xe, em tặng ngay cho bác 1 năm thay nhớt, rửa xe, vệ sinh, chăm sóc xe miễn phí ngay và luôn. Rửa sạch cho bác nhìn lên sơn xe mà xỉa răng luôn :D

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Đạt được độ bóng cao (chắc chắn sẽ chống bấm bụi bẩn)
Bộ bóng đạt bao nhiêu micro inch ( µin) vậy bác
Độ cứng khi phủ đạt bao nhiêu HB?

Bác hỗ trợ giúp em

Chào bác, theo hiểu biết ít ỏi của em thì wax chỉ là tạo độ bóng và bảo vệ tạm thời lớp sơn khỏi chất ăn mòn như axit bụi bẩn trong 1 thời gian ngắn, còn những thông tin về độ bóng bao nhiêu micro inch hay độ cứng bao nhiêu HB thì em chịu, xin bác chỉ giáo thêm

Tập Lái
10/6/16
7
1
3
41
Cho mình xin số đt với bác LuuNguyen, để có gì qua kiếm ko thấy tiệm còn biết đg alo cho bác hihi!

• Like
Reactions: luunguyen
Tập Lái
26/7/15
21
9
3
45
Ủng hộ bác LuuNguyen. Em rất hài lòng với dịch vụ.
Hôm trước rửa ở Vietwash Lý Thường Kiệt ẩu ghê gớm, rửa xong lau khô xe rồi mà nhìn vẫn thấy loang lổ bụi. Hôm đó xe em chúng nó rửa chắc cỡ 10p :confused:
Rửa xe, xịt gầm vệ xinh nội thất xe 5 chỗ giá 300k tại Vietwash có xứng đáng.

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Ủng hộ bác LuuNguyen. Em rất hài lòng với dịch vụ.
Hôm trước rửa ở Vietwash Lý Thường Kiệt ẩu ghê gớm, rửa xong lau khô xe rồi mà nhìn vẫn thấy loang lổ bụi. Hôm đó xe em chúng nó rửa chắc cỡ 10p :confused:
View attachment 489994

Cám ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ, tiệm em sẽ cố gắng duy trì chất lượng và ngày càng hoàn thiện hơn để phục vụ các bác tốt hơn nữa

Hạng B1
29/9/14
89
32
18
42
Nhà em gần vietwash rửa ở đây cũng được 2 lần cũng thấy nản mà không biết chỗ nào gần nhà hay ho hơn nữa.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào các bác,
Bên em sắp có chương trình khuyến mãi đặc biệt dành cho gói phủ Ceramic và FREE WAX bóng khi rửa xe tại DETAILINGPRO, mời các bác ghé ủng hộ
Địa chỉ: DETAILINGPRO - số 78 Đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (cách Metro An Phú 80m)
Rửa xe, xịt gầm vệ xinh nội thất xe 5 chỗ giá 300k tại Vietwash có xứng đáng.