Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
TOY nói:
bannang.com nói:
Lại chém gió bằng mồn nửa hả ?
Tiếc quá, chuyến này anh lại không đi :(

Biếc là tiếc rồi . Nhưng A và KVL, Vinh Nam tự thưởng cho mình một chuyến off nhỏ nhỏ là chinh phục đỉnh núi Bạch Mã cao 1420 m bằng GLK . E chờ xem hình ảnh , e ko thèm ko lấy càri dê .:)

E

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
@Toy : Do miền trung mùa này nóng bức , nên a và KVL, Vinh Nam phải tuyển thêm tài phụ để leo núi cho đở mệt . Đây tài phụ của a nè .
Sắc màu bóng đêm và những con ma rừng !!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
daugia24h nói:
trên đó mưa nhiều chưa F1?
Mới bắt đầu mưa rồi bác ạ.
Vào giữa mùa mưa thì không nên đi vì lần này bọn em đi đã thấy rất khó. Đặc biệt khi mùa lũ nước dâng cao 7-8m, mùa này khô nên có đường và phải đi dưới lòng sông dài gần 4km ...mùa lũ về nếu chạy không thoát sẽ nguy hiểm tính mạng.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
F1racer nói:
daugia24h nói:
Vào giữa mùa mưa thì không nên đi vì lần này bọn em đi đã thấy rất khó. Đặc biệt khi mùa lũ nước dâng cao 7-8m, mùa này khô nên có đường và phải đi dưới lòng sông dài gần 4km ...mùa lũ về nếu chạy không thoát sẽ nguy hiểm tính mạng.
máu đến đâu cũng phải tính đến vấn đề an toàn , em đồng ý với cách nghĩ của bác.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
F1racer nói:
daugia24h nói:
Hé hé, đó là lý do chuyến này em hổng dám đi mặc dù tối thứ 6 nghe F1 nói là tìm đươc đường rồi ..........thổn thức suốt đêm hổng ngủ
Hình đâu rồi các bác ui ..........

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
bannang.com nói:
@Toy : Do miền trung mùa này nóng bức , nên a và KVL, Vinh Nam phải tuyển thêm tài phụ để leo núi cho đở mệt . Đây tài phụ của a nè .
Hic
, mai mốt hổng theo Ép Quăn chơi dơ nữa, qua đi với bác Bannang tử tế hơn nhìu :D
Sẵn đây bác HT Mercedes cho em mắng vốn tí xíu, số là hôm qua đang bon bon từ Than Thiết về lại Sài Ghềnh thì bị 1 đoàn Mer đủ chủng loại chạy, mông dán chữ "Viet Nam Star" lên ép Vàng Anh và Dê Mắc xính vính luôn, Vàng Anh bực quá bật hazard đu theo nhưng sức on - road có hạn nên phải chịu :D, lão F1 ngồi lái mà cứ lầm bầm: "công nhận xe Mer mạnh thật, Vàng Anh phi cỡ đó mà cứ bị qua vèo vèo" :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Các bác đơi tí cho bác phó nháy nghỉ ngơi sau chuyến vất vả.
Từ 6 giờ tối hôm trước ...hành quân không nghỉ suốt đêm trong rừng ...đến 2 giờ chiều hôm sau mới thoát ra khỏi cửa rừng.:confused::confused: Xong rồi hành quân thêm 50km về Phan Thiết tắm biển nữa nên cá đuối.:)

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
bannang.com nói:

kiểu này chắc e phải xin lão toi và ép quăn đi ốp rốt với mới được, tập dần dần rồi qua bác bannang đi với trân dài thế này là vừa trình