Hạng B2
4/11/10
281
22
28
13
KHIEMTN nói:
Joh Bach nói:

Vâng, có khi bác phải làm cái thớt mới đi... "Sách Hướng Dẫn Sử Dụng FIAT ALBEA", để anh em nào cần bác làm luôn cho một thể, rồi hội nhà ta hẹn ở đâu đó ..tám về FIAT cho vui ... :)

Nhân tiện gặp anh em FIATER lun, đi ngoài đường thỉng thoảng thấy vài chiếc FIAT mà không biết ai với ai... :) 

Ý kiến của bác ...quá hay , tại sao em không làm theo nhỉ ??? !!!
Kính các bác FIATER , được biết một số bác không có sách hướng dẫn sử dụng FIAT ALBEA tiếng Việt , em mạo muội mở topic này , bác nào có nhu cầu thì cho em hay nhé , em sẽ chuẩn bị sẳn bản copy, hôm nào hội FIAT off , em sẽ gởi đến các bác !!! Kính !

Em cập nhật thông tin dần nhé :
1- Lamnguyen_ttt
2- Dunghailua
3- Nhanbill
4- Joh Bach
..... !!!
Bac KHIEMTN ơi... phiền bác PM cho em cái số phone của bác với nhé, em định hỏi bác một số thứ :)

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
đã nhận được sách hướng dẫn sd , cảm ơn bác khiêm nhiều đã photo gởi ra tận đà nẵng , đọc sách xong hiểu 1 số điều hay , biết cách bố trí cầu chì , loại nhớt sữ dụng , điều kiện thay bugi 20k km , lượng nhớt thay quá ít 2.8l cho 1.3 kể cả lọc , dầu thắng khuyến cáo xữ dụng dot 4 , nhưng tìm thị trường toàn Dot 3 , thêm loại bugi Bosh nhưng chưa biết chổ mua và nhiều thứ nữa......

Hạng B2
4/11/10
281
22
28
13
quá hay... chúc mừng bác, cố găng hiểu xe tốt, đi cho yên tâm bác ạ. Ta có thể Đà Nawngx - Sai Gon ...bon bon...

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Sáng nay vừa nhận được cuốn manual của Albea do bác KhiemTN gửi cho (Món quà từ Tây Ninh gửi ra Hà Nội). Cảm động quá. AE biết nhau qua OS nhưng đã biết mặt nhau đâu. đọc qua cái manual mới tìm hiểu thêm được nhiều thứ mà mình chưa hề biết dù đã sử dụng xe Fiat mấy năm rồi (toàn mua xe cũ mà)
Chân thành cảm ơn bác KhiêmTN, và toàn thể AE Fiater OS.

Hạng B2
4/11/10
281
22
28
13
Turbo nói:
Sáng nay vừa nhận được cuốn manual của Albea do bác KhiemTN gửi cho (Món quà từ Tây Ninh gửi ra Hà Nội). Cảm động quá. AE biết nhau qua OS nhưng đã biết mặt nhau đâu. đọc qua cái manual mới tìm hiểu thêm được nhiều thứ mà mình chưa hề biết dù đã sử dụng xe Fiat mấy năm rồi (toàn mua xe cũ mà)
Chân thành cảm ơn bác KhiêmTN, và toàn thể AE Fiater OS.
Khi nào có điều kiện ra HN, bác cho anh em xin ly bia... :) 

Hạng B2
17/6/07
105
2
18
50
Tây Ninh
Cái này anh em mình phải cảm ơn bác Xuânlv . Bác ấy mà không giữ kỹ quyển HDSD thì chắc bây giờ em cũng đang phải tìm như các bác !!! 

Hạng C
17/4/05
735
5
18
Joh Bach nói:
quá hay... chúc mừng bác, cố găng hiểu xe tốt, đi cho yên tâm bác ạ. Ta có thể Đà Nawngx - Sai Gon ...bon bon...
Hy vọng anh em Chi hội Fiat nhà mình sẽ có <span style=""color: #0000ff;"">"Đại Hội Fiat 2011"</span>. Anh em Miền Bắc, Miền Nam cùng... <span style=""color: #0000ff;"">"Về Miền Trung"</span>. Các bác hưởng ứng nhé!