Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Tính Tết này e chạy xe chở Gđ Từ sài gòn về Nha trang chơi nay xin hỏi các Bác 1 ít thông tin như dịch covid 19, cập nhật đường xá, cảnh báo giao thông, cảnh báo các thể loại...để ko mất bánh mì... (Vì đã lâu e ko đi nên ko biết tình hình thế nào).

Bác nào rành tuyến đường này cho e ít thông tin. xin cám ơn

Sài Gòn - Nha Trang giờ đến Tết đi thoải mái chưa các Bác?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
1. không có chốt xét cúm Vũ hán
2. Resort Hotel có kiểm tra 2 mũi / KBYT
3. có chọt mũi hay không thì tùy Hotel Resort
4. cung đường này biển báo 60km/h, con lươn cứng, KDC đầy đủ rỏ ràng, cứ nhìn đường mà chạy thôi

Hạng B2
25/8/20
126
148
43
1. không có chốt xét cúm Vũ hán
2. Resort Hotel có kiểm tra 2 mũi / KBYT
3. có chọt mũi hay không thì tùy Hotel Resort
4. cung đường này biển báo 60km/h, con lươn cứng, KDC đầy đủ rỏ ràng, cứ nhìn đường mà chạy thôi
Cám ơn bác e đi cách đây hơn 3 năm thấy biển báo tốc độ rải rác có vài biển, thỉnh thoảng mới thấy biển khu đông dân cư và biển hết khu đông dân cư. Nhất là đoạn bình thuận hầu như ko thấy biển báo nào.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Nghe đồn đội bào Bình Thuận dạo này vươn lên trên đội bào Đồng Nai rồi. Cẩn thận

Nghe đồn đội bào Bình Thuận dạo này vươn lên trên đội bào Đồng Nai rồi. Cẩn thận.
Cách đây hơn 3 năm tại địa phận hàm tân, bình thuận cũng vì ko thấy biển báo tốc độ nó cắm ở đâu nên e bị mất 5 xị 60/69 h hy vọng lần này biển báo có đầy đủ rỏ ràng.

• Like
Reactions: Đi Đò
Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Cứ từ từ chạy theo biển báo....
Tăng cường cái Cam. hành trình để nhắc nữa ... là chúng nó ăn cháo
Trước e cũng chạy chú ý cẩn thận theo biển báo nhưng ngang bình thuận là e hoang mang luôn vì đoạn này hầu như ko thấy biển báo. Đành dựa vào con vietmap a50 nó báo cho phép 90 e đạp có 69 thôi kết quả bị dính chưởng 60/69.

Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Trước e cũng chạy chú ý cẩn thận theo biển báo nhưng ngang bình thuận là e hoang mang luôn vì đoạn này hầu như ko thấy biển báo. Đành dựa vào con vietmap a50 nó báo cho phép 90 e đạp có 69 thôi kết quả bị dính chưởng 60/69.
Đúng vậy, nếu chạy 1 đoạn khá xa mà ko thấy biển báo thì cũng khó xác định...thường vậy thì dựa vào Vietmap + thêm nhìn mấy ông Tốc hành coi họ chạy sao thì mình biết?

• Like
Reactions: fortuner indo
Hạng D
22/8/16
2.216
22.221
113
Đúng vậy, nếu chạy 1 đoạn khá xa mà ko thấy biển báo thì cũng khó xác định...thường vậy thì dựa vào Vietmap + thêm nhìn mấy ông Tốc hành coi họ chạy sao thì mình biết?
Coi ông này thì thua rồi :D
Đoạn Phan Rang mình chạy 90 mà tốc hành còn vượt mình, và bỏ xa hoắc.
Mình tự nhận chạy cẩn thận và siêng để ý biển báo, không hiểu sao bị ăn bánh mì miết :(

Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Mình tự nhận chạy cẩn thận và siêng để ý biển báo, không hiểu sao bị ăn

Mình tự nhận chạy cẩn thận và siêng để ý biển báo, không hiểu sao bị ăn bánh mì miết :(
Theo mấy ôg tốc hành ko nổi đâu bác họ quen đường và quen sau lưng tùm lum ...Xe gđ lâu mới đi 1 lần bám theo ko kịp. Mặc dù có để ý các thể loại bb trên đường nhưng đôi khi sơ ý chân ga là dính. Cứ rùa bò những đoạn nghi ngờ 45 50 cho an toàn bác nhỉ? Ng ta chạy 8 tiếng mình thì 10 tiếng cũng tới.