Hạng C
4/8/13
526
2.312
93
Chưa khai trương đc Tuấn ơi.
À, mình mới khám phá ra 1 cái usb dongle của Belkin có thể cắm thẳng vào cổng HDMI của máy và sau đó là DVD + smartphone sẽ tự động kết nối ko dây luôn.
bác Phú cho e hỏi usb Belkin cắm qua hdmi này kết nối luôn hình và tiếng phải ko ,có thao tác dc trên màn hình dvd dcko ạ?,dvd 8750 sử dụng mặt dưỡng theo xe có đẹp ko ạ (vì e thấy kích thước màn hình theo xe khác với 8750),tks.

Chỉnh sửa cuối:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
bác Phú cho e hỏi usb Belkin cắm qua hdmi này kết nối luôn hình và tiếng phải ko ,có thao tác dc trên màn hình dvd dcko ạ?,dvd 8750 sử dụng mặt dưỡng theo xe có đẹp ko ạ (vì e thấy kích thước màn hình theo xe khác với 8750),tks.
Đúng rồi bác, xài ko dây luôn.
Thật ra thì chỉ có mặt dưỡng theo xe là có thể xài đc vì Alpine đã thay sẵn mặt dưỡng này trước khi xe xuất xưởng.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Đúng rồi bác, xài ko dây luôn và thao tác trên màn hình DVD luôn đó bác.
Thật ra thì chỉ có mặt dưỡng theo xe là có thể xài đc vì Alpine đã thay sẵn mặt dưỡng này trước khi xe xuất xưởng.

Tập Lái
2/2/18
1
0
1
44
Chào bác,

con vợ em nó lằng nhàng cái DVD APLine 9861 PS 2012 quá, em phải lam sao.

bác inbox tư vấn hộ em thay quả này tốn kém thế nào với

tks bác