Hạng B1
27/3/07
77
21
8
Sub bác định để chỗ nào ạ, Sedona có sẵn chỗ để sub (vì nguyên bản nước ngoài là 8 loa gồm sub) nhưng không biết có vừa với sub Hertz này không? 2 loa mid và tweeter bác để cột A ạ?

Với lại em kết cái đầu Alpine Halo 9 mất rồi, chắc là thay đầu zin luôn, nhưng muốn hỏi bác xử lý các điều khiển vô lăng thế nào? Zapco thì em mới nghe tên lần đầu, em sẽ tự tìm hiểu thêm

Thời gian thi công (nếu đã chốt cấu hình và chuẩn bị hàng đầy đủ) thì mất chắc nửa ngày ạ? Em ngoài HN, đang dự chuyến xuyên vào đó lắp trực tiếp bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Sub bác định để chỗ nào ạ, Sedona có sẵn chỗ để sub (vì nguyên bản nước ngoài là 8 loa gồm sub) nhưng không biết có vừa với sub Hertz này không? 2 loa mid và tweeter bác để cột A ạ?

Với lại em kết cái đầu Alpine Halo 9 mất rồi, chắc là thay đầu zin luôn, nhưng muốn hỏi bác xử lý các điều khiển vô lăng thế nào? Zapco thì em mới nghe tên lần đầu, em sẽ tự tìm hiểu thêm

Thời gian thi công (nếu đã chốt cấu hình và chuẩn bị hàng đầy đủ) thì mất chắc nửa ngày ạ? Em ngoài HN, đang dự chuyến xuyên vào đó lắp trực tiếp bác
Subwoofer để vào khoang hành lý và để về một góc đó bác.
Loa trép/mid thì để cột A đúng rồi bác.
Xử lý đ/k vô lăng bình thường.
Thời gian thi công là 2 ngày và làm theo lịch hẹn đó bác.
Thanks!
Phú

Hạng B2
23/10/11
389
486
63
Vũng Tàu
Xe em Honda city, hay nghe nhạc trữ tình và díco qua thẻ usb. Nay muốn nâng cấp loa, cách âm, dự trù khoảng 15 triệu, có cần thay đầu ko, nếu thay thì thay loại nào, em xài thẻ nhé, có nên tích hợp vietmap ko hay lắp bộ dẫn đường riêng. cho em xin cấu hình và giá thành trọn gói. Nếu đi mai em qua làm, em ở mai Vũng tàu, có gì Bác ưu tiên cho em làm trong ngày để về nhé.

Tập Lái
24/11/17
13
6
3
40
Bác cho e hỏi là sienna limited 2008, e muốn thay head unit mà ko muốn mất đi hệ thống 10 loa jbl thì có được ko bác?