Hạng B1
11/3/14
44
6
8
Mình không có em này nhưng chạy thử mấy lần của đứa cháu, bốc chạy đã nha, động cơ ăn tiền. máy và cảm giác lái thì miễn chê.
Đúng là vừa đẹp vừa trẻ trung, hợp với mấy bạn trẻ, còn trang bị đầy đủ an toàn của cái sensing, thêm động cơ mạnh tính ra là quá ngon

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Đang phân vân lấy bản nào của crv thì thấy bài này, mấy min/mod đọc được suy nghĩ tôi à
Vẫn khuyên nếu muốn mua xe thì đi lái thử, cho người nhà ngồi bên xe cho chắc, cảm giác lái thì anh đánh giá, còn treo, êm, hay ồn thì để người nhà cảm nhận

Hạng B1
24/2/14
54
4
8
Đúng là vừa đẹp vừa trẻ trung, hợp với mấy bạn trẻ, còn trang bị đầy đủ an toàn của cái sensing, thêm động cơ mạnh tính ra là quá ngon
Loa trên Civic mình cũng đánh giá cao, nghe phê hơn nhiều xe cùng phân khúc, đời trước có đóng mở cảm ứng ko cần bấm chìa anh em ai hay dùng xe sẽ thấy cực tiện, cùng với cái Brake hold, vân vân mây mây này kia. Thì đời mới 2022 còn update thêm nhiều thứ hay ho như Honda Sensing, sạc ko dây, ra lệnh giọng nói. Đặc biệt là kết nối kiểm soát 1 số thứ bằng điện thoại, quá vừa ý a ạ

Hạng B1
25/3/14
49
3
8
Vẫn khuyên nếu muốn mua xe thì đi lái thử, cho người nhà ngồi bên xe cho chắc, cảm giác lái thì anh đánh giá, còn treo, êm, hay ồn thì để người nhà cảm nhận
Chủ yếu là mình chạy anh ạ, mình hay phải di chuyển nhiều, đi làm xa 1 tháng có khi chạy tới 3000km lựng

Hạng C
4/10/12
51
7
8
Chủ yếu là mình chạy anh ạ, mình hay phải di chuyển nhiều, đi làm xa 1 tháng có khi chạy tới 3000km lựng
mấy anh oser lù lù vậy chứ rước xe ầm ầm