Hạng B2
29/8/15
366
203
43
Chúc mừng Vinfast nhỉ. Hy vọng cuối năm gom đc lúa lấy được SUV thì ngon.

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Chả hiểu SX tại VN kiểu gì ra giấy con xe hạng A sau khi hết ưu đã hơn 500tr ( hơn 21k$ ) bằng con xe hạng C D tại Mẽo.
VF và chú phỉnh ăn dày nó cũng vừa thôi, dân ta đâu phải gà công nghiệp.
Yêu nước cũng chưa thể bằng yêu cái ví của mình.
Bác nào thích ném đá cứ ném, em nhận hết.
Ai ném đá bác làm gì bác ko mua thì thôi có sao đâu để người khác mua.

Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Chả hiểu SX tại VN kiểu gì ra giấy con xe hạng A sau khi hết ưu đã hơn 500tr ( hơn 21k$ ) bằng con xe hạng C D tại Mẽo.
VF và chú phỉnh ăn dày nó cũng vừa thôi, dân ta đâu phải gà công nghiệp.
Yêu nước cũng chưa thể bằng yêu cái ví của mình.
Bác nào thích ném đá cứ ném, em nhận hết.
thôi thôi bác ơi! Bác nói thế là kích hoạt cho một "cuộc chiến" nữa đấy :D Em không biết ở cái forum này thì thế nào chứ có mấy kênh, ai mà dám mở miệng nói mấy lời như vậy là tụi nó nhảy vào hội đồng ngay. Họ có đủ các thể loại bài ca để giải thích cho vấn đề mà bác đang đề cập ... Có người còn bị xúc phạm cá nhân vì dám chê VF của bọn họ đấy :)

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Thế là theo như những "nhà yêu nước" và những anh ốc vít thì mấy trăm người đã bị Vin nó lừa, yêu nước mà NGU. Có tiền mua xe mà NGU.
Người ta dư tiền bỏ 500 củ ra mua con xe hàng trăm người như vậy mà mấy anh vẫn kêu họ ngu :))). Đến ạ các anh quần đùi 2 bánh.

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
thôi thôi bác ơi! Bác nói thế là kích hoạt cho một "cuộc chiến" nữa đấy :D Em không biết ở cái forum này thì thế nào chứ có mấy kênh, ai mà dám mở miệng nói mấy lời như vậy là tụi nó nhảy vào hội đồng ngay. Họ có đủ các thể loại bài ca để giải thích cho vấn đề mà bác đang đề cập ... Có người còn bị xúc phạm cá nhân vì dám chê VF của bọn họ đấy :)
Cái gì hợp lý em vỗ vay nhiệt tình. Cái nào phi lý em ném đá tơi bời, từ Toy Lex Mer BMW Audi Maz Ford... em ném đá hết nếu sản phẩm của nó dở.
Trên OF và OS trước đây em có mấy bài ném đá Toy Lex giá cao options an toàn kém, các lão 2 diễn đàn có ném lại được em đâu.
Lão nào động vào em lại phát dồ lên cho mà xem:D
Riêng con Fadil này cá nhân em thấy phân khúc A là rất ngon trừ cái giá.

Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Độ yêu nước và Yêu hàng Việt của Tôi vô cùng cao lớn.
Hễ trong tầm là tôi chơi ngay.
Nhưng với con số > 500tr cho Fadil thì Tôi có quá nhiều sự lựa chọn vượt ra khỏi phân khúc hạng A.

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Thế là theo như những "nhà yêu nước" và những anh ốc vít thì mấy trăm người đã bị Vin nó lừa, yêu nước mà NGU. Có tiền mua xe mà NGU.
Người ta dư tiền bỏ 500 củ ra mua con xe hàng trăm người như vậy mà mấy anh vẫn kêu họ ngu :))). Đến ạ các anh quần đùi 2 bánh.
Bác sao biết những người chê toàn 2 bánh??? Ăn nói hồ đồ.
Em đi mấy đời 4b rồi chả có lẽ vào đây em phải khen con Fadil này ak?
Với người khác họ thích họ mua nhưng với em dù không mua nó nhưng em vẫn thấy giá nó cao so với thị trường.
Với em con này giá bản full tầm 300-350tr là hợp lý. OK.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bác sao biết những người chê toàn 2 bánh??? Ăn nói hồ đồ.
Em đi mấy đời 4b rồi chả có lẽ vào đây em phải khen con Fadil này ak?
Với người khác họ thích họ mua nhưng với em dù không mua nó nhưng em vẫn thấy giá nó cao so với thị trường.
Với em con này giá bản full tầm 300-350tr là hợp lý. OK.
Chê nữa đi :)))
Em đợi mấy bác chê cho nhiều vào rồi các bác tự lấy danh mục option ra mà so với I10 đầu bảng nhé. Coi option an toàn nó hơn đến cái gì.
Và tại sao lại quần đùi 2 bánh vì có biết giá trị cái xe nó nằm ở đâu đâu ? Đọc hiểu còn ko nổi thì lấy gì mà oto với chả xe hơi làm gì