Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Cái bệnh bật đèn Hazard đang lây lan mạnh, qua bùng binh cũng bật, qua giao lộ cũng bật, tấp vô lề cũng bật, từ lề lấy ra cũng bật, có nhiều a chạy bình thường cũng bật chơi, rồi quay đầu cũng bật, toàn mấy thằng đầu đất tỏ ra nguy hĩm !?!?!? :eek::mad:

Hạng C
9/9/16
522
393
78
Mưa to, tầm nhìn hạn chế. Xe trước chạy chậm, đang trên cao tốc thì mình cũng bật hazard. Vì như vậy xe sau (nhất là mấy anh xe tải) chú ý mà giảm tốc.
Lúc bật thì k bao h chuyển land. Cứ 1 land mà chạy.
Còn qua bồn binh chỉ có mấy tài xe tải, xe khách mới bật đèn này. Chả hiểu mấy anh quẹo đường nào, tốt nhất là nên né xa.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Mấy anh chạy ẩu cũng bật, bật để báo là tao đang chạy ẩu, nguy hiểm nha.

Hạng D
21/5/13
1.064
4.201
143
đây là bệnh rồi a lọc nhé,
taxi: dành khách bật, cha ở nhà sắp chết (chắc thế)...cũng bật, nó bật lên rồi cứ thế phi thôi;
Khách: chỗ nào đông là nó bóp còi, bật haz lên chạy...cứ thế, hôm mình thấy a xe máy tí phi vapf đít vì nó đang bật Hãz và tấp vào lề đón khách;
Xe tải cũng chạy như vậy..
G cả xh như thế, mình cũng ko hiểu là họ đang chạy xe kiểu gì...mình chỉ biết chạy chậm hơn để nhường cho các hung thần thôi.

• Like
Reactions: Sensation
Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Cái bệnh bật đèn Hazard đang lây lan mạnh, qua bùng binh cũng bật, qua giao lộ cũng bật, tấp vô lề cũng bật, từ lề lấy ra cũng bật, có nhiều a chạy bình thường cũng bật chơi, rồi quay đầu cũng bật, toàn mấy thằng đầu đất tỏ ra nguy hĩm !?!?!? :eek::mad:
quay đầu mà phải lùi xe thì nên bật mà bác, còn quay ko thì ko nên, xi nhan đủ roi

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Mấy lần đang chạy cứ tưởng nó đậu khẩn cấp, chuyển lane thì chạy hoài nó vẫn ở trước mình!! :D

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Clip mình ghi trên cao tốc, các Bác thấy hàng xe trên làn khẩn cấp dừng hẳn lại vì không thấy đường không dám đi, Cam ghi rõ chứ mắt người gần như không thấy gì, trường hợp này mình thấy dùng hazard hợp lý, cần thiết.