Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Kỳ này có chính sách đổi đốt trong sang đốt điện....bác đăng ký chưa...hè hè...
À, nó gọi đúng là đốt ngoài. Điện, chả phải tự nhiên sinh ra và mất đi mà.nó chỉ là chuyển đổi từ năng lượng này sang năng lượng khác và...tất nhiên có tổn hao vô ích khi chuyển đổi... :(

Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
anh và nhiều anh khác vẫn đang mượn tư cách của những người thực sự phát minh, sáng chế cơ khí chế tạo ô tô để phán xét về VinFast.
Nói theo văn phong chính chủ là thế này.
VF tuy đầu tư 5 năm bằng 1/1000 hãng khác trong 50 năm nhưng nhờ biết đưa chất xám vào CN nên sẽ trở thành 1 đại gia nghành CN xe chỉ trong 5 tháng ... :)

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Vinfast ngoài tiền ra chả có chất nào gọi là xám cả. Nguyên 1 con xe có thứ nào tự phát minh hay có bản quyền, trừ cái logo.
Chả có cái nào trên con xe là tự phát minh kể cả cái hình hài của nó mới hay!
Toàn thấy màu sắc Mãn Thanh.
Thôi thì giờ miễn xe bán giá tốt là mọi lỗi lầm được tha thứ.
Quảng cáo cho lắm.
Mình thì mua hàng gì cũng xét thấy cái thằng quảng cáo cho nó mà móc tiền túi ra mua thì mới là công nhận anh hùng.
Nhớ cái bọn hoa hậu quảng cáo kem dưỡng da, kem trắng da, lại là cái bọn không bao giờ mua về sử dụng!

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Kỳ này có chính sách đổi đốt trong sang đốt điện....bác đăng ký chưa...hè hè...
Nó mà đàng hoàng thế à, nó chịu thu gom đám con cháu 5 series với X5 về thì cả làng đem đổi bù tiền.
Em suýt mua con A về vì đam mê, đúng là tốt thật nhưng loại con mà bị chính cha ruột ruồng rẫy thế thì có bố tổ em cũng ko dám nuôi con hộ thiên hạ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Chả có cái nào trên con xe là tự phát minh kể cả cái hình hài của nó mới hay!
Toàn thấy màu sắc Mãn Thanh.
Thôi thì giờ miễn xe bán giá tốt là mọi lỗi lầm được tha thứ.
Quảng cáo cho lắm.
Mình thì mua hàng gì cũng xét thấy cái thằng quảng cáo cho nó mà móc tiền túi ra mua thì mới là công nhận anh hùng.
Nhớ cái bọn hoa hậu quảng cáo kem dưỡng da, kem trắng da, lại là cái bọn không bao giờ mua về sử dụng!
Lúc quảng cáo mới nổi, có 1 em hoa hậu hay người mẫu quảng cáo thuốc kem thoa trị lác, hắc lào, lang beng.....bỏ mịa nó lun hehe

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Lúc quảng cáo mới nổi, có 1 em hoa hậu hay người mẫu quảng cáo thuốc kem thoa trị lác, hắc lào, lang beng.....bỏ mịa nó lun hehe
Đấy, cảm ơn bác chứng nhận cho em.
Mẹ nó quảng cáo kem thuốc lác lang ben, dưỡng da,...
Xong sau lên báo bảo tao đẹp tự nhiên!!
Thế thì hóa ra mày ko tin dùng hàng mày quảng cáo à!!