Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Khổ cái Stinger nó ngang hàng con C43 amg hơn 4 tỏi nhưng dân tình ko so đâu, thích đem so với con c200 1,4 tỏi cơ :D

nó cũng có mấy phiên bản máy. Bản mình chạy thử là máy 2.4 lăp trên Sonata nên chưa phê lắm. Nhưng khung gầm và đánh lái thì tuyệt vời. Phải là bản máy 2.0 T mới ok.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Thử bán K7/K9 thôi mà còn chết ngắt thì nhập xe Sport về chắc ngâm giấm luôn. Tầm 2 tỷ đổ lên mà muốn xe có cảm giác lái và Sport thì thằng Đức k thiếu, JDM của Nhật còn chưa dc chuộng nhiều thì ai rớ tới xe Hàn khi nó chả có danh tiếng gì về Performance.
1 thời những con Genesis hay Koup vào những năm 2009-2010 dc nhập về bán xong tắt đài.
Giờ trên thị trường xe cũ mấy dạng xe Hàn Sport chỉ tầm 4xx - 6xx dành cho mấy a dân tỉnh lấy le với gái quê mà chưa chắc bằng mấy a chạy Mer hay BMW cùng date giá tương đương.
Xe Hàn chỉ bán dc ở dạng giá rẻ và phù hợp túi tiền, lên cao hơn thì chỉ có ế, đơn giản là nta có quá nhiều sự lựa chọn tốt hơn.
Genesis xịn hiện nay không bán được ở VN do thuế bác ơi. Nó lắp VN mà rẻ hơn BMW và Mẻc tầm 20% như giá bán bên nước ngoài là tôi chơi liền, bác kêu quê cũng OK. Hơi bị ngon đới.
Tôi chạy xe Đức 7 năm còn xuống đời chạy được xe Suv Finfast vẫn thấy ngon mữa là xe Hàn. Cơ mà xe Nhật thì chạy chán, xác nhận luôn.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Genesis xịn hiện nay không bán được ở VN do thuế bác ơi. Nó lắp VN mà rẻ hơn BMW và Mẻc tầm 20% như giá bán bên nước ngoài là tôi chơi liền, bác kêu quê cũng OK. Hơi bị ngon đới.
Tôi chạy xe Đức 7 năm còn xuống đời chạy được xe Suv Finfast vẫn thấy ngon mữa là xe Hàn. Cơ mà xe Nhật thì chạy chán, xác nhận luôn.
Chắc BMW, Lexus, Audi, Infiniti đc miễn thuế nên người ta mới mua ở đây quá. 1 mình m khùng tại m k có tiền, chứ cầm tiền tỷ trong tay đâu ai NU như dậy =))
“Cầm 2-3 tỷ chả ai NU mà đi mua xe Hàn ở cái xứ này”.
Còn mấy đứa xaolonist nào là đặt xe VỊN Phết, đổi xe VỊN ủng hộ chứ éo có đứa nào trên này khoe dc cái biển số xe đi kèm cavet đâu =))