Hạng B1
25/10/17
85
18
8
48
mình nghe Subaru chạy cũng ngon và ổn lắm. Không biết sao gần nhà có 1 chiếc nó bị hư hoài thấy xe hãng chạy vô sữa hoài

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
mình nghe Subaru chạy cũng ngon và ổn lắm. Không biết sao gần nhà có 1 chiếc nó bị hư hoài thấy xe hãng chạy vô sữa hoài
Bác tin cái bác nghe nói hay cái bác nhìn thấy?

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Okok. thế này nhé. Chỉ có 911 và cayman dùng boxters và để máy ở sau va giữa. Tất cả các xe còn lại porsche sd máy i, V. Subaru học mót máy boxter nhưng ko để đằng sau hoặc giữa được nên thành dị tật để đằng trước. Chia sẻ với bác như vậy hoà nhé
Hoà là hoà thế nào ,
về măt kỹ thuật cơ khí, boxer + symetrical AWD + Central layout là số 1 một cách tự nhiên,(by nature) đê phục vụ mục đích khác nhau và rào cản kỹ thuật cụ thể khác nhau nên.
911 và Cayman hy sinh symetrical AwD giủ 2 cái còn lại
Subaru hy sinh cái central layout, giủ các cái còn lại
còn các loại xe khác hy sinh hết, bù lại bằng công nghệ điện tử và công nghệ marketing..

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Hoà là hoà thế nào ,
về măt kỹ thuật cơ khí, boxer + symetrical AWD + Central layout là số 1 một cách tự nhiên,(by nature) đê phục vụ mục đích khác nhau và rào cản kỹ thuật cụ thể khác nhau nên.
911 và Cayman hy sinh symetrical AwD giủ 2 cái còn lại
Subaru hy sinh cái central layout, giủ các cái còn lại
còn các loại xe khác hy sinh hết, bù lại bằng công nghệ điện tử và công nghệ marketing..
sắp ra Asent rồi, bác tính sao?