MU
Hạng B2
31/5/11
242
2
18
Thui để em ghi chừng vài CD rùi gởi chỗ bác Bình, ai cần thì lấy giùm em. Mấy bữa nay em cứ up lên mà rớt hoài à.
Khi nào em giao cho bác Bình thì em ới liền hén.

MU
Hạng B2
31/5/11
242
2
18
Thưa cùng các bác,
Mơi em ghé bác Bình ĐĐT để giao 8 cái dĩa ghi sẵn cái file nì. Bác nào có nhu cầu thì concact với bác Bình giúp giùm em nhé. File nào gồm : Matiz, Gentra, Vivant, Nubita/Lanos và Evanda. Cái nì hỗ trợ nhiều cho các bác muốn tìm hiểu về xe của mình ạ.
MU

Hạng B2
14/9/10
419
15
18
44
Em có 1 version nhưng kiểu scan PDF nhìn hơi xấu , không biết bác có bản đẹp không ? Có bác share em nhé
Nếu cần em cho các bác mượn 1 FTP server để anh em download luôn cho tiện

Hạng C
2/6/11
642
4
18
MU nói:
Hi các bác,
Do có nhu cầu tìm hiểu vài chi tiết kỹ thuật của xe của mình như thế nào, em đã download dc "Service and Repair Manual Chevrolet Daewoo" for Matiz, Nubira/Lacetti, Vivant/Tacuma/Rezzo, Kalos/Gentra, Evanda; . Trong này có bao gồm thông số chi tiết linh kiện, chi tiết kỹ thuật của xe như sơ đồ mạch điện, khung gầm, máy móc....Rất tiện để các bác sửa chữa ,tìm mua linh kiện thay thế. File này trước đây đã được upload ở 1 website chuyên up các Manual cho các hãng xe nhưng vì Deawoo yêu cầu tháo xuống nên ko còn nữa.
Dung lượng của file này là 262Mb, tiếng anh. Bác nào cần thì ới em 1 tiếng nhé.
Em cần, ới hoài mà ko thấy mợ cho. Mợ chép cho em 1 cd, em chép lại phát cho anh em nhé!

Hạng F
15/11/10
9.327
2.965
113
50
Lâu nay không thấy mợ MU off với mọi người nhỉ. Nhậu không mợ???