Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
chevol nói:
mackafee nói:
hunguyen123 nói:
mấy bác tranh thủ tới nhé,bác đầu đăng ký đê..ê.
@HP Mackafee : chủ trì : hunguyen123 là bác nói giởn phải hông?:mad:
vụ này hôm bữa hứa rồi mà ta :p:p:p:p
Đúng rồi! có anh chưng kiến nè!! hê hê ;) ;) ;) .Cho anh xuat dăng ký tham dư nhé, k biết cụ Rùa có về kịp tham dư cho vui.
Ơ hơ ... thành viên tham dự còn lầm đường lạc lối chưa về kịp thì sao ta? Mà về còn phải nghỉ ngơi, giải quyết công việc tồn đọng ... gom lúa tí mới tổng kết hoành tá tràng được chứ.
Đề nghị Ban Lãnh Đạn dời kế hoạch tổng kết lui lại 1 tuần được không? Nếu không có cừu thì em sẽ đặt 1 con dê Phan Rang, bảo đảm có tiết canh dê bá cháy, ... các bà cả lại sướng cười tít mắt khen ông xã mình phong độ ... hô hô.
Tái dê chấm với tương gừng
Ăn vào nó cứ phừng phừng như dê
Đêm về bà cả thấy ... mê
Off sau ta lại ... tái dê tương gừng

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
ruametocdo nói:
chevol nói:
mackafee nói:
hunguyen123 nói:
mấy bác tranh thủ tới nhé,bác đầu đăng ký đê..ê.
@HP Mackafee : chủ trì : hunguyen123 là bác nói giởn phải hông?:mad:
vụ này hôm bữa hứa rồi mà ta :p:p:p:p
Đúng rồi! có anh chưng kiến nè!! hê hê ;) ;) ;) .Cho anh xuat dăng ký tham dư nhé, k biết cụ Rùa có về kịp tham dư cho vui.
Ơ hơ ... thành viên tham dự còn lầm đường lạc lối chưa về kịp thì sao ta? Mà về còn phải nghỉ ngơi, giải quyết công việc tồn đọng ... gom lúa tí mới tổng kết hoành tá tràng được chứ.
Đề nghị Ban Lãnh Đạn dời kế hoạch tổng kết lui lại 1 tuần được không? Nếu không có cừu thì em sẽ đặt 1 con dê Phan Rang, bảo đảm có tiết canh dê bá cháy, ... các bà cả lại sướng cười tít mắt khen ông xã mình phong độ ... hô hô.
Đêm về bà cả thấy ... mê
Bác về đến HP quê ta chưa? Tuần trước em ghé thăm Đồ Sơn tí mà thấy nhiều đổi thay phết. Bảo trọng a nhé!

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
ruametocdo nói:
Đêm về bà cả thấy ... mê

theo yêu cầu của hơn 500 tin nhắn và cuộc gọi đến số hotline thì nên làm Off tổng kết vào CN tuần này luôn cho nó HOT anh ơi, anh tranh thủ đua về cho kịp đi

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
các bác nhớ mang theo bộ đàm,bộ sạc,tiền... để thanh toán cho xong tất tần tật luôn nhé.
format lai cái memory stick luôn thể.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
hunguyen123 nói:
các bác nhớ mang theo bộ đàm,bộ sạc,tiền... để thanh toán cho xong tất tần tật luôn nhé.
format lai cái memory stick luôn thể.
Tiền,tiền tiền.Tối ngày Tiền.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Thông báo của Bld SFC cho các bác không tham gia off ba miền được biết :
Do hoàn cảnh gia đình và công việc em và bác Santa lucia không thể tham gia sát cánh cùng anh em được trong thời gian qua và trong thời gian tới .Với tâm lòng nhiệt huyết chưa nguội bác Hungnguyen123 đã góp sức cùng bldd hai miền tổ chức cho anh em đợt off vừa qua thành cong mỹ mãn... vì vậy ban Ld SFC đã thông qua bổ sung bác Hungnguyen123 lại chức chi hội phó SFC . Bác Kien vang đang làm thủ tục để đeo lại lon cho bác Hungnguyen123.

Chúc mừng bác HN123 hy vọng bác có nhiều kinh nghiẹm và thời gian cống hiến cho SFC.