Hạng B2
23/2/12
263
158
43
Cũng đơn giản à bác.
1/ Đường đi thì có 2 cung đường
- 1 là bác chạy cao tốc xong đi Quốc Lộ 1 mạch ra tới Phan Thiết ( search google map rồi đi theo thôi ) đường rất dễ đi.
- 2 nếu bác thích cung đường biển thì bác chạy vòng về Vũng Tàu, chơi 1 ngày sau đó men theo cung đường biển Hồ Tràm ( cũng search google map rồi đi theo vì đường rất rộng và dễ đi ).
2/ Đặt phòng
- Có các loại phòng là Lều, Beach Hut, Villa, phòng doom... nhưng em khuyên là bác nên đặt phòng Beach Hut (1tr6/ phòng /2 người bao ăn sáng và bữa buffet tối ). Bác đừng đặt lều, ban đêm muỗi và nóng nực vào ban ngày. Bác có thể đặt phòng qua trang https://www.facebook.com/Cocobeachcamp/ cọc trước 50% nên đặt trước vì ko đặt sẽ ko có phòng.
ủa, em thấy Bác để ở phía trên giá 800k/02 người/phòng mà

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
ủa, em thấy Bác để ở phía trên giá 800k/02 người/phòng mà
Em viết thế này mà :))) :” Túp lều nho nhỏ của em. Đủ nhà vệ sinh, máy lạnh các kiểu nhé. Giá 800k/ng 2 người/căn“.
Hehe chắc bác đọc lướt nên nhìn lầm đó

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Chuyến đi vui vẽ trên một chiếc xe an toàn. Ôi nhớ carens quá.

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Bác Vios cũng từng đi xe Carens à :))
Có trải nghiệm vài tháng carens 2010 nhập chuyến đi nhiều kỷ niệm nhất với carens cùng nó từ Vĩnh Hy - Đà Lạt vượt đèo ngoạn mục leo khõe lắm chiếc xe 7 chổ này khá đầm chắc, về đèn đóm đi đêm rất sáng nên em đánh giá là chiếc xe an toàn cho những chuyến đi xa.
Bác ở mấy cái cụm nhà đó nhìn thú vị nhĩ có dịp e sẽ trải nghiệm. Chúc bac có những chuyến đi cùng gia đình và bạn bè luôn nhiều niềm vui :p.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Có trải nghiệm vài tháng carens 2010 nhập chuyến đi nhiều kỷ niệm nhất với carens cùng nó từ Vĩnh Hy - Đà Lạt vượt đèo ngoạn mục leo khõe lắm chiếc xe 7 chổ này khá đầm chắc, về đèn đóm đi đêm rất sáng nên em đánh giá là chiếc xe an toàn cho những chuyến đi xa.
Bác ở mấy cái cụm nhà đó nhìn thú vị nhĩ có dịp e sẽ trải nghiệm. Chúc bac có những chuyến đi cùng gia đình và bạn bè luôn nhiều niềm vui :p.
Cảm ơn bác nhiều nhiều

Tập Lái
6/9/16
3
3
3
HCM
Có chuyến đi nào thế nữa thì hú mình đi với bác ơi =)) Mình thích đi kiểu này, mà không có bạn đồng hành nên chả mấy khi đi

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Có chuyến đi nào thế nữa thì hú mình đi với bác ơi =)) Mình thích đi kiểu này, mà không có bạn đồng hành nên chả mấy khi đi
Bác đang chạy xe gì? nếu được vào hội Kia Carens trên Facebook hội xe mình trên đó cũng rất hay đi.