1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
hugolina nói:
Tối nay e kg ngủ đc,e muốn nhờ bác Da Đỏ trả lời dùm e cái này ah
Hôm rồi e đi coi Du thấy có 2 dạng nồi khô và nồi ướt,e hỏi thì đc trả lời là nồi khô chạy bắt hơn khi máy vừa nổ,nồi ướt thì phải chờ nóng máy chạy mới bốc,dưng e thấy về VN có mấy bác còn độ nồi hở cho nồi khô nữa đường xá VN bụi bặm cát nó bay vô thì bố nào chịu nổi,thêm nữa độ bền của nồi khô và nồi ướt thế nào ah??
Thank bác.

Nồi ướt ất nhiên độ bền cao hơn nồi khô , Nồi khô bắt  tốt hơn nhưng ồn hơn . Mà đã chơi nồi khô thì sơ chi mưa rơi he...he...

@ Vê Ku : 48 dáng đẹp và phù hợp với vóc mấy anh to cao như anh em mình heng
:D

Tập Lái
7/2/11
3
0
0
Xe chất thế, biết bao giờ mình mới có tiền để tậu em nó đây.

Hạng B1
13/2/11
68
61
18
Hôm em định lấy 883 nhưng 1 cậu bạn chuyên chơi xe độ (có tiếng ở Hà thành) phán luôn 1 câu:
Chơi HD đẳng cấp hơn hẳn SD về độ chơi và đồ chơi.
Nhưng nếu chơi có 1 điều cần lưu ý để những ai chơi dòng HD này sẽ thấu hiểu.
1 Đồ phụ tùng, đồ chơi ... đắt thấy mụ nội luôn, đồ phụ tùng hỏng thì chỉ có nước đặt hàng và nằm chờ ship về.
2 Độ thân thiện thì thua SD xa. (xăng nhớt, chi phí vận hành  và chi phí bảo dưỡng)
3 Sức khỏe phải tốt vì dòng này máy rất ồn, nhất là chơi bô độ, chỉ 1 thời gian sẽ bị ảnh hưởng sức khỏe nếu yếu.
4 Dòng xe này ko thích hợp để chạy phố vì làm mát cưỡng bức nên tắc đường thì có thêm cặp trứng nướng khuyến mãi.
5....
Nói chung đã nghĩ về vấn đề xăng nhớt và chi phí thì hãy tránh xa HD ra
Em cũng chưa đc dùng HD khi nào nhưng bạn em nó khuyên thế khi chọn shadow và 883 các bác ạh
1 số phim về HD đây các bác.

Harley Davidson and the Marlboro Man (1991) part 2</h1>

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
DAEWOORACER nói:
khiếp con xe giá nửa tỉ .
Con V-Rod của HD còn lên đến cả tỷ ( xe chưa độ ) kìa bác:D
phanngoc0405 nói:
Hôm em định lấy 883 nhưng 1 cậu bạn chuyên chơi xe độ (có tiếng ở Hà thành) phán luôn 1 câu:
Chơi HD đẳng cấp hơn hẳn SD về độ chơi và đồ chơi.
Nhưng nếu chơi có 1 điều cần lưu ý để những ai chơi dòng HD này sẽ thấu hiểu.
1 Đồ phụ tùng, đồ chơi ... đắt thấy mụ nội luôn, đồ phụ tùng hỏng thì chỉ có nước đặt hàng và nằm chờ ship về.
2 Độ thân thiện thì thua SD xa. (xăng nhớt, chi phí vận hành  và chi phí bảo dưỡng)
3 Sức khỏe phải tốt vì dòng này máy rất ồn, nhất là chơi bô độ, chỉ 1 thời gian sẽ bị ảnh hưởng sức khỏe nếu yếu.
4 Dòng xe này ko thích hợp để chạy phố vì làm mát cưỡng bức nên tắc đường thì có thêm cặp trứng nướng khuyến mãi.
5....
Nói chung đã nghĩ về vấn đề xăng nhớt và chi phí thì hãy tránh xa HD ra
Em cũng chưa đc dùng HD khi nào nhưng bạn em nó khuyên thế khi chọn shadow và 883 các bác ạh
1 số phim về HD đây các bác.

Harley Davidson and the Marlboro Man (1991) part 2
Để em tiếp cho bác thêm: khi đi HD nhớ mặc quần dài và chất liệu vải phải dày:D
Đi trong thành Phố thì khó mà chạy đến số 4 :p