Tập Lái
19/8/13
23
43
18
34
Michele Mouton nói:
Sao Showroom này lại màu xanh trong khi ở Bình Dương em cũng cũng cái tương tự mà tông màu đen.
SR Bình Dương E thấy tông màu xanh đen đó Bác

Hạng B2
2/10/13
103
13
18
SR đẹp wa....mà xe giá còn cao quá ko cạnh tranh lại xe cùng phân khúc oy`

Hạng B1
1/9/11
61
0
6
Thaco-Peugeot đang chịu đấm ăn xôi đây, Pờ zô 408 bán chả được mấy con. Giá đắt làm sao cạnh tranh các xe cùng phân khúc

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
bdthanhnv nói:
Thaco-Peugeot đang chịu đấm ăn xôi đây, Pờ zô 408 bán chả được mấy con. Giá đắt làm sao cạnh tranh các xe cùng phân khúc
Cái gì mới mà không gặp khó khăn. Nhưng nếu Thaco-Peugeot chịu đấm nhưng đội nón bảo hiểm mà được ăn xôi thì có gì mà ngại. Vấn đề là làm sao để tìm ra cái nón bảo hiểm đó thôi, hjhj...một thử thách khá lớn cho Thaco - Peugeot, Tuy nhiên, nói đi thì phải nói lại, mẫu xe Peugeot nhìn sang thiệt, phong cách sang trọng của đất nước Pháp với những con người lịch lãm. Mình tin chắc thị trường sẽ sớm đón nhận Thaco-Peugeot.

Hạng B2
19/10/11
202
49
28
Em thấy hãng nào mới ra cũng bị ném đá, không phải ô tô không đâu, mà kể các các mặt hàng khác,

Ví dụ như điện thoại, em nhớ lúc Iphone mới ra, lúc đó em xài Symbian của Nokia, bọn em anti IOS, nhưng Iphone vẫn bán tốt và sau đó Symbian đã bị công bố "phá sản".

Mazda cũng vậy, em nhớ cuối năm 2011, cũng có rất nhiều anti fan của Mazda, nhưng giờ nhiều người lại khen, và doanh số từ có mấy trăm xe thì năm sau lại vọt lên mấy ngàn xe (Theo báo nào đấy em không nhớ)

Trong thời gian đầu thì chắc chắc 1 điều rằng Peugeot sẽ có nhiều anti, tuy nhiên số lượng người yêu thích Peugeot cũng không ít. Em dự 1 thời gian nữa, ngắn thôi, Peugeot sẽ bán tốt và ngày càng có nhiều người yêu thích hơn bây giờ.

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
huubte nói:
Em thấy hãng nào mới ra cũng bị ném đá, không phải ô tô không đâu, mà kể các các mặt hàng khác,

Ví dụ như điện thoại, em nhớ lúc Iphone mới ra, lúc đó em xài Symbian của Nokia, bọn em anti IOS, nhưng Iphone vẫn bán tốt và sau đó Symbian đã bị công bố "phá sản".

Mazda cũng vậy, em nhớ cuối năm 2011, cũng có rất nhiều anti fan của Mazda, nhưng giờ nhiều người lại khen, và doanh số từ có mấy trăm xe thì năm sau lại vọt lên mấy ngàn xe (Theo báo nào đấy em không nhớ)

Trong thời gian đầu thì chắc chắc 1 điều rằng Peugeot sẽ có nhiều anti, tuy nhiên số lượng người yêu thích Peugeot cũng không ít. Em dự 1 thời gian nữa, ngắn thôi, Peugeot sẽ bán tốt và ngày càng có nhiều người yêu thích hơn bây giờ.
Chuyện bị ném đá là chuyện thường ngày trong kinh doanh. Vậy bro nên nói anh em Thaco-Peugeot nên mặc áo giáp,và tập cách chụp đá, nếu không trầy kiếng hay trầy xe đó.hjhj. Mỗi chiếc xe thể hiện một phong cách, đẳng cấp riêng. Dòng Peugeot luôn làm cho chủ nhân sở hữu nó toát lên phong cách sang trọng, lịch lãm. Chẳng qua cái gì mới thì khách hàng vẫn chỉ ngắm nhìn từ xa chứ không có lại gần. Nếu Thaco-Peugeot tiến đến mời khách hàng lại gần thì khách hàng sẽ có cơ hội trải nghiệm những gì Peugeot có và những gì peugeot làm,để giúp khách hàng có cơ hội trải nghiệm một phong cách riêng biệt của dòng xe Pháp lịch lãm này. Chúc Thaco-Peugeot sẽ là thủ môn giỏi trong năm..hihi

Hạng B2
30/10/13
264
47
28
Thành Phố Hồ Chí Minh
Ben nguyen nói:
Lich lam nhung chua an tuong, thuyet phuc duoc!
từ từ bác - mới về mà, em thấy trên Youtube và các trang thế giới Peugeot có mấy Con đẹp khiếp
chờ xem coi Bác Hải nhà mình nHập em nào về đây