Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Haha, bác quần đùi áo thun mà họ đi xe hơi thì coi thường bác là đúng rùi. :p
Mà em đó hỏi thăm bác rồi kìa, tức là người ta để tâm bác rồi đấy :D
Haha...thà treo cổ tui lên, cái loại đó bập vào chỉ tổ...khốn nạn. Đến cái nhân sĩ khi ra đường còn ko có thì về nhà Nó như ... Ác quỉ. Mà nói chung lái Morning Nó ko có cửa, may ra lái Mercedes còn ...nghĩ lại ::eek:

• Like
Reactions: saigonman76
Hạng B2
10/11/13
144
70
28
Haha...thà treo cổ tui lên, cái loại đó bập vào chỉ tổ...khốn nạn. Đến cái nhân sĩ khi ra đường còn ko có thì về nhà Nó như ... Ác quỉ. Mà nói chung lái Morning Nó ko có cửa, may ra lái Mercedes còn ...nghĩ lại ::eek:
Bác dân bách khoa Phú Thọ như em mà sao khó tánh quá. Đồng môn với bác đây.
Bác còn giữ contact thì inbox để em còn chăm sóc - kệ - tính em cam chịu nó quen rồi hahaha

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng C
9/6/10
863
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Nói đúng à, VK bi h chả có cửa nẻo nào so với VG cả...haha..
À mà nói đúng là nói gần Outlet 20 chứ 20 outlets nghĩa là Lisa's Chicken có 20 tiệm ở 20 cái outlet... ( Hay là Bạn đúng có ý vậy và mình nghĩ sai... Whatever!)
Ý em là có khoảng 20 cửa hàng ấy bác. Có điều em thấy bên My hải sản rẻ hơn Việt Nam thì phải. Về Việt Nam thấy ngán ko ai thèm ăn.

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Cộng thêm chi phí vận tải, bảo hiểm... nữa bác, rồi mới cộng cho lợi nhuận của mấy chủ showroom :D
Giá retail price là đã bao gồm thuế ở Mỹ. Thường cont xuất đi là sẽ được hoàn thuế lại, phần này bù vô chi phí logistic các thứ. Nên giá tính thuế cứ lấy giá Mỹ là chắc ăn. Giá này giá tương đối tham khảo, cộng thêm lợi nhuận của showroom nữa là oke