Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
Re:Siêu xe lại HCM City.

Bác Wit đang thanh lý bộ lips Hamann của em Bò vàng này, có bác nào mua về gắn cho vợ 2 ko?:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/3/09
602
1
16

chủ nhân 2 em này ở ngoài đời là ae mà

Hạng B2
5/3/07
173
45
28

Cách đây một tháng em thấy một con bò màu vàng bị đâm nát bấy. Xe cẩu chở về bỏ ở một xưởng gần nhà em trên đường Trần Văn Quang (tân Bình). Lúc đầu em còn hơi ngỡ ngàng vì không biết xe gì, sau đó nhìn cái thắng dĩa em nó thì thấy chữ Lamborghini. Trời quá khủng khiếp. Không tin vào mắt mình luôn.

Hạng B2
13/6/09
433
0
0
Las Vegas

Rush nói:
Cách đây một tháng em thấy một con bò màu vàng bị đâm nát bấy. Xe cẩu chở về bỏ ở một xưởng gần nhà em trên đường Trần Văn Quang (tân Bình). Lúc đầu em còn hơi ngỡ ngàng vì không biết xe gì, sau đó nhìn cái thắng dĩa em nó thì thấy chữ Lamborghini. Trời quá khủng khiếp. Không tin vào mắt mình luôn.

Thế như bác nói sao em í kô đc lên báo nhỉ...Bò vàng bên Nga cháy VNexpress còn đưa tin...Bò vàng Việt Nam đâm nát đầu chả thấy bố nào manh nha hỏi han chăm sóc...Em í bùn tình bỏ xứ mà đi thì chết kon mẹ ^^
Mà cứ sợ bác í nhìn "gà" hoá "bò" mới sợ í chứ ^^

Hạng B2
20/5/07
468
0
0
Cà Mau
www.otosaigon.com

King_vs_Chelsea nói:
Thế như bác nói sao em í kô đc lên báo nhỉ...Bò vàng bên Nga cháy VNexpress còn đưa tin...Bò vàng Việt Nam đâm nát đầu chả thấy bố nào manh nha hỏi han chăm sóc...Em í bùn tình bỏ xứ mà đi thì chết kon mẹ ^^
Mà cứ sợ bác í nhìn "gà" hoá "bò" mới sợ í chứ ^^

tùy theo mỗi chủ xe thui bác:D

Status
Không mở trả lời sau này.