Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
Re:Siêu xe lại HCM City.

HiKaRu_Ferrari nói:
quachbao nói:
hocap nói:
Hôm qua chị vào Hoàng Trọng nghía xe .. thấy 1 em màu xanh giá 1,3 triệu USD . 1 xe maybach giá 1,6 triệu USD .. và 1 vài xe khác cứ 350k . 450k .. hết hồn .

Mà sao MM lại đắt hơn con RR nhỉ?
Hình như theo em biết thì nó là phiên bản đặc biệt 62s nên nó mắc hơn thì phải

Đúng rồi đấy ạ, giá base thì RR EWB vẫn kém 62 thường chứ chưa nói đến 62s, còn RR thường thì còn thua cả MM 57

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Lần mò lại thì mới biết maybach nhập về VN tháng 11.2006 . Lên mạng xem có xe giá tới 8 triệu USD ( khó tin quá ) . Maybach toàn bộ làm bằng kim cương chắc !
8 triệu USD x 185 = 128 tỷ việt nam đồng .. ( có nhầm lẫn gì về giá không các bác ), hay là USD hồng kong .
Siêu xe tại HCM City.

Siêu xe tại HCM City.

Hạng B2
1/7/09
140
1
18
Cần Thơ

hocap nói:
Lần mò lại thì mới biết maybach nhập về VN tháng 11.2006 . Lên mạng xem có xe giá tới 8 triệu USD ( khó tin quá ) . Maybach toàn bộ làm bằng kim cương chắc !
8 triệu USD x 185 = 128 tỷ việt nam đồng .. ( có nhầm lẫn gì về giá không các bác ), hay là USD hồng kong .
Siêu xe tại HCM City.

Siêu xe tại HCM City.

maybach này là phiên bản đặc biệt bác ui con về VN là Maybach thường thôi

Tập Lái
23/2/08
35
0
6
34

carolw nói:
về vụ biển số các bác khỏi phải nói rồi tụi hn gớm lắm.

Tụi Hn gớm lắm là sao bác?
E cũng o Hn nghe giọng bác thây hơi ngứa cái chỗ đó đó.Sr all!

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

quachbao nói:
Con MM đó trên thế giới hình như chỉ có 1-2 thôi nên giá đó là giá thật đấy bác hocap

Uả thế người ta làm ra cả 1 dây chuyền SX xe mà lại làm 1 , 2 chiếc thôi á , Không hiểu tý nào cả .. !

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

hocap nói:
quachbao nói:
Con MM đó trên thế giới hình như chỉ có 1-2 thôi nên giá đó là giá thật đấy bác hocap

Uả thế người ta làm ra cả 1 dây chuyền SX xe mà lại làm 1 , 2 chiếc thôi á , Không hiểu tý nào cả . Giá thành xe cộng cả giá thành dây chuyền sản xuất luôn hả em ?

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

@hocap: con MM bác post là MM Explero concept, trên thế giới chỉ sx đúng 1 chiếc này làm xe concept để thăm dò thị trường mà ko thành công nên bi giờ MM mới bán luôn bản concept duy nhất này, giá 8mil USD là đúng đó bác.

Còn mấy loại MM 57, 62 thì mới sx hàng loạt, giá mắc hơn RR base

Status
Không mở trả lời sau này.