Hạng B2
17/5/14
52
9
8
34
Đợt lâu mình đang lái San gia đình tính đổi xe, định lấy GLC cơ, nhưng sau khi đi lái thử GLC thấy chật chội, cảm giác lái không quá ấn tượng nên định thôi không đổi xe nữa. Sau khi cố thử nốt X3 thì mình xúc luôn, rộng rãi, lái ok, nhìn ở ngoài đẹp hơn trong video nhé, X3 nam tính rắn rỏi, GLC thì unisex. Bạn nào còn đắn đo cứ đi lái thử là cảm nhận được. Cái đúng như anh nói là cảm giác lái, lái X3 nó tạo cho mình 1 cảm giác phấn khích là nhấn ga đi tăng tốc đi phê lắm nhé
Cái vụ vô lăng biến thiêng nghe rất là thích. Mình đã từng chạy fiesta và focus ngày xưa. Cảm giác lái chính là thứ mang lại cho ta cảm giác thoải mái nhất, thuận tiện nhất cũng là điểm mạnh nhất của BMW.

Đợt lâu mình đang lái San gia đình tính đổi xe, định lấy GLC cơ, nhưng sau khi đi lái thử GLC thấy chật chội, cảm giác lái không quá ấn tượng nên định thôi không đổi xe nữa. Sau khi cố thử nốt X3 thì mình xúc luôn, rộng rãi, lái ok, nhìn ở ngoài đẹp hơn trong video nhé, X3 nam tính rắn rỏi, GLC thì unisex. Bạn nào còn đắn đo cứ đi lái thử là cảm nhận được. Cái đúng như anh nói là cảm giác lái, lái X3 nó tạo cho mình 1 cảm giác phấn khích là nhấn ga đi tăng tốc đi phê lắm nhé
Mình cũng đang suy nghĩ tới X3 vì bảo dưỡng đơn giản, đáp ứng đầy đủ cơ bản tiêu chí của mình, phuộc này nọ oke ổn chứ anh? Cảm giác lái tốt nhưng cũng phải êm ái với người ngồi trên xe nhất

Hạng B1
20/5/13
56
2
8
Nếu ai mua xe đi thời điểm này thì khuyên nên mua BMW, dư dả tài chính thì X5, nếu không thì X3, RX350 nhiều người cọc vẫn đang chờ xe, ông thầy mình cọc từ đầu năm giờ vẫn chờ vì chưa có màu xe yêu cầu về

Hạng B2
26/5/14
51
2
8
38
Nếu ai mua xe đi thời điểm này thì khuyên nên mua BMW, dư dả tài chính thì X5, nếu không thì X3, RX350 nhiều người cọc vẫn đang chờ xe, ông thầy mình cọc từ đầu năm giờ vẫn chờ vì chưa có màu xe yêu cầu về
Mẫu mới của RX Premium thiếu nhiều lắm: HUD, AVS, AHS, Mark Levinson, ... tính ra tăng giá chứ không phải rẻ so với bản cũ.

Hạng B1
18/2/14
48
9
8
Tp.HCM
Mình cũng đang suy nghĩ tới X3 vì bảo dưỡng đơn giản, đáp ứng đầy đủ cơ bản tiêu chí của mình, phuộc này nọ oke ổn chứ anh? Cảm giác lái tốt nhưng cũng phải êm ái với người ngồi trên xe nhất
Phuộc của xe cũng chất lượng và ổn định, tốc độ chậm thì êm và nhẹ, không có sốc làm thân xe lao đao đâu. Theo mình thấy X3 là xe hiếm hoi của BMW có bộ thuộc ăn tiền này

Hạng B2
13/1/05
126
11
18
earth!
Phuộc của xe cũng chất lượng và ổn định, tốc độ chậm thì êm và nhẹ, không có sốc làm thân xe lao đao đâu. Theo mình thấy X3 là xe hiếm hoi của BMW có bộ thuộc ăn tiền này
Cảm ơn các anh đã bổ sung những ưu điểm mà em quên nói phía trên

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Mình thấy nhiều anh chọn cái X3 đơn giản vì hàng ghế sau của nó, GLC nó làm sao mà cảm giác chật chội cả hàng ghế trước và sau nên nhiều người khó chịu

v 2
Hạng B2
28/2/12
105
18
18
Mình thấy nhiều anh chọn cái X3 đơn giản vì hàng ghế sau của nó, GLC nó làm sao mà cảm giác chật chội cả hàng ghế trước và sau nên nhiều người khó chịu
Đúng là GLC ngồi có cảm giác chật, X3 ngồi sau tốt hơn. Mình cũng đang lấy X3.

Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
RX 350 trội hơn hai dòng X3, X5 ở option về tính năng an toàn, đầy công nghệ được trang bị trên con xe như kiểm soát hành trình bằng radar, bảo vệ 360, 7 túi khí SRS, hỗ trợ theo dõi làn LTA.
Bạn nói sai rồi. Công nghệ thì RX làm sao so sánh với X5 được. Phần lớn các công nghệ trong X5 là từ model 2019. Xe RX mới ra 2023. Dù ra sau 4 năm xe RX cũng không có gì hơn. Có thể xe bạn đi không có thôi.
Bạn nói đúng về phần airbag. RX có 10, X5 có 8. Nhưng những phần khác thì không so sánh được. Nói về 360, không những bạn có thể xem khi trong xe mà bạn có thể xem bất cứ lúc nào bằng phone. Ví dụ bạn đậu xe ở đâu đó và vì lý do gì đó bạn muốn xem xung quanh xe ra sao, bạn có thể mở phone lên xem. Theo dõi lane, 360, radar control... đều có trong X5. Một điều không biết bạn có biết không là X5 có thể lái không cần chạm vào tay lái lên đến 80mph (~128km/h). Xe RX thì không thể đạt đến tốc độ đó được.