Hạng B1
10/12/14
65
156
33
48
Theo ý kiến em, bác chủ có vẻ thiên vị em Trax này. Đồng hồ lái ecosport nhìn phong cách hơn mà bác ko nêu, còn trax rộng chẳng hơn nhau bao nhiêu, giá bán thì chát mà còn tiếc cái ghế và điều hòa chỉnh cơm nữa chứ

• Like
Reactions: nguyenhaqb
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Nhiều bác thấy bài nhiều chữ lười đọc vào comment luôn :))
Chủ thớt có nói là do nhiều bác so sánh hai chiếc này khi mua nên cũng làm một bài chi tiết để hỗ trợ. Và cũng đã nói là 2 chiếc này ko cùng hạng.
Nhiều bác chắc chạy eco nên có vẻ cay cú. Giá bán thực của Eco rẻ hơn giá niêm yết thì Trax cũng vậy. Một loạt cái hơn thì ko để ý mà nhắm vào điều hoà chỉnh cơm ra dìm. Xe Toy cũng chỉnh cơm đầy ra mà.

Cá nhân mình thấy Trax giá tầm 700tr ra giấy vẫn đẹp. Giá hiện tại vẫn chưa ổn và lưng lửng. Bác nào đằm tính chạy từ từ thì Eco có vẻ hợp. Chứ mình thấy thấy đuối do động cơ yếu quá, sức kéo cũng tệ thì hình dáng SUV cũng chỉ buồn cười.

Tập Lái
11/2/17
7
3
3
35
Đi Trax sức vọt lên rất nhanh,đầm và chống ồn ổn :), Lazang Trax 18 In so với Eco thì có vẻ hầm hố hơn xíu...

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
chắc nên chờ em Trax giá ổn xuống tí nữa ạ, gần nhà em có một chiếc Trax màu đỏ, sáng nào đi làm cũng phải ngoái lại ngước nhìn ! hic :)

Hạng C
13/4/15
980
90.362
93
Gầm cao lăn bánh chưa đến 700tr thì rõ ràng Ecosport không có đối thủ. Trax thì nên nằm chung mâm với Creta.
Mình cũng đi Eco, vì chỉ thích xe gầm cao, mà ngân sách 700 thì kg còn sự lựa chọn khác. Trax ngon hơn Eco, nhưng nếu đã lên tới Trax rồi thì mình sẽ lên luôn Cap chứ không chọn Trax.