Hạng B1
19/12/13
69
113
33
Hai e này nhìn chung khá giống nhau, gần như là cùng 1 phân khúc, nhưng vẫn có những những ưu, nhược điểm riêng. Tùy nhu cầu & sở thích để các bác lựa chọn nhé (Clip phụ đề Việt)

Hạng B2
3/10/11
144
596
93
Chiều mới test drive Outback 2015 về giờ vẫn còn ám ảnh cảm giác lái.

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Các bác cho em hỏi ngu phát chứ cảm giác lái là cái gì mà ai test drive Subaru về cũng bị ám ảnh thế ạ? :3dnhiumay:
Bác hỏi ngu thì em cũng nói ngu tý, nó giống như mình nhiều "ghệ" vậy đó. Bác nào mới chỉ thử có 1 em thì cũng có cảm giác nhưng qua nhiều em thì cái cảm giác mà mình rút ra nó sẽ khác hẳn, đúng hay không đúng, tốt hay không tốt, phê hay không phê là do mỗi người. Haiza nhớ lại hồi xưa mới đang học lái, nghe lời ông anh làm con Fortuner (em thích hầm hố, to là đẹp!) phải nói là chạy thấy ngon thiệt so với em xe đang tập lái và một thời gian sau thì bắt đầu chuyển sang cảm giác "ngán ngẫm" vì đạp ga một lúc sau mới thấy nó chạy (em cường điệu một tý khi vượt mặt xe khác), rồi ôm cua ở ngã 3 Tân Phong ĐN với tốc độ 60 mà nó cho cảm giác ....rất yomost, chạy đúng 10 tháng là em đẩy luôn. Và bi giờ nghĩ lại vẫn còn nguyên cảm giác "hãi hùng". Sau khi bảo dưỡng lần 1 (1.000 km) xong theo khuyến cáo của Hãng, em sẽ test thực sự em OB 3.6, có gì mới em sẽ báo cáo các bác!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
em lái thử đủ loại xe, cuối cùng đi tạm con Focus Nhật AWD, yêu em nó nên thử các em chưn dài trẻ trung mới mẻ khác lại thấy không bằng vợ hai mềnh :), tất cả do tềnh iu So sánh Forester vs Outback ?