Giữa Hyundai Tucson 2.0 Đặc biệt và Toyota Corolla Cross 1.8V, các bác sẽ chọn xe nào?

• Hyundai Tucson 2.0 Đặc biệt giá 925 triệu đồng

Bình chọn: 42 68,9%
  • Toyota Corolla Cross 1.8V giá 820 triệu đồng

Bình chọn: 19 31,1%

• Total voters
    61
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
đọc chi mấy lời non nớt =)) gap thế hệ khó đào tạo lắm. cứ xem lời tôi là chân lý là dc rồi.
Không đọc mà kết luận thì người ta gọi là vừa ngu vừa ngông đó ông ạ. Loại như ông chỉ có giỏi lên mạng chém gió với nói ngang ngược thôi :)

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Không đọc mà kết luận thì người ta gọi là vừa ngu vừa ngông đó ông ạ. Loại như ông chỉ có giỏi lên mạng chém gió với nói ngang ngược thôi :)
Đọc mấy post trc rồi giờ cần đọc chi nữa hè :)
chia sẻ chân lý cho mà bảo ngang ngược thì chịu rồi =))

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Đọc mấy post trc rồi giờ cần đọc chi nữa hè :)
chia sẻ chân lý cho mà bảo ngang ngược thì chịu rồi =))
vậy thì thế nào là chân lý nè? Cho xin cái định nghĩa và dẫn chứng :)

• Haha
Reactions: tan.hd
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
vậy thì thế nào là chân lý nè? Cho xin cái định nghĩa và dẫn chứng :)
chân lý là lời tôi đó, ko chấp nhận thì xếp vào team non nớt. mặc định vậy khỏi dông dài =))

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
chân lý là lời tôi đó, ko chấp nhận thì xếp vào team non nớt. mặc định vậy khỏi dông dài =))
Ô, thế ông mới lập đế quốc hả? Cho xin cái địa chỉ với thông tin chính chủ đi nè :)

• Haha
Reactions: tan.hd
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Câu này nghe sao thấy quen quen, mấy người có vấn đề về thần kinh hoặc khi đang say rượu, ngáo đá hay nhận lời mình nói là chân lý lắm.p
Dv nhug đứa trẻ hư, non nớt thì đôi khi mih fai áp đặt tụi nó thì mới bớt hư dc. ko cần nói nhiều =))

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Dv nhug đứa trẻ hư, non nớt thì đôi khi mih fai áp đặt tụi nó thì mới bớt hư dc. ko cần nói nhiều =))
Cãi không lại giờ chuyển sang nói sảng hả bro?
Không biết ngày xưa có xem phim Tèo Em không? Trong phim có một câu nói khá ấn tượng của nhân vật Tèo, "Nói chuyện với người không cùng đẳng cấp, không nói được". Anh của Tèo là Tí chỉ biết trả lời "Ai mà cùng đẳng cấp với mày cho được?!". Nếu biết nội dung câu chuyện và các nhân vật trong phim thì tự ngẫm về mình nha bro.
Mà nói vui vậy thôi chứ thừa biết cmt tiếp theo của bro cũng chả mấy tử tế đâu. Vì nếu là người hiểu chuyện và biết phải trái thì cái thread này đã không kéo dài lê thê đến vậy :)