Bạn đánh giá xe nào tốt hơn ?

• Hyundai Tucson

Bình chọn: 111 64,2%
  • Mazda CX-5 2.0

Bình chọn: 52 30,1%
  • Cả hai như nhau

Bình chọn: 10 5,8%

• Total voters
    173
Hạng B2
12/9/12
228
214
43
Do phuộc mềm chứ do khung gầm hả bác ?? khung gầm không bằng thế mà độ an toàn của nó được đánh giá rất cao ngang ngửa thậm chí vượt xa nhiều mẫu xe Nhật. Bác cũng nên biết rằng khung gầm Hyundai-Kia được phát triển và hiệu chỉnh bởi cựu kĩ sư của BMW nha.

Tui chi noi tren thuc te tui da chay qua cac doi xe Han va nay dang chay xe Nhat, tui ko biet khung gam xe Han do ky su BMW nao do phat trien nhung cam nhan that long la khung gam xe Han van chua the tot bang xe Nhat duoc. Cai nay la cam nhan that te, ko phai qua sach bao hay thong tin gi ca.

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
43
Nghịch lý trên đường, xe nào được đánh giá nhiều lại càng vắng bóng trên đường. Tucson tìm đỏ mắt trên đường không thấy thế mà nhiều người thích. Hehe. Huyndai chi tiền quảng cáo trên mạng số một luôn.

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
Nghịch lý trên đường, xe nào được đánh giá nhiều lại càng vắng bóng trên đường. Tucson tìm đỏ mắt trên đường không thấy thế mà nhiều người thích. Hehe. Huyndai chi tiền quảng cáo trên mạng số một luôn.
Bác ở Huế đi Tucson nói riêng Hyundai nói chung nhiều lắm.

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
6/5/16
324
192
43
43
Bác ở Huế đi Tucson nói riêng Hyundai nói chung nhiều lắm.

Thế hử, em ở Hà Nội đi đường cả ngày mới gặp Tucson 1 lần mà lại là xe biển 4 số mới đau chứ, hiếm hơn cả gặp RR, BL.

Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Ford Edge ăn thịt hết mà FordVN không nhập hic hic
Chính xác. Vận hành và tính năng thì hơn. Nhưng khổ cái về vn anh ford định giá cao như anh everest mới thì về tới vn bị mấy anh ở trên thịt ko còn cả xương luôn ấy chứ

• Like
Reactions: vuongdat
Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
ra đường giờ toàn thấy CX5 thôi, hiếm lắm mới găp 1 em túc đời mới, giờ mazda phải nói là đầy đường, chứng tỏ dân mình vẫn chuộng xe nhật, mà xe nhật mà mẫu mã còn đẹp nữa thì đánh trúng tâm lý người VN luôn, thích kiểu dáng đẹp !
Bình loạn trên forum thì ai cũng kết túc, nhưng lúc xuống tiền thì sẽ là suy nghĩ ăn chắc mặc bền :D - Chia sẻ của 1 thanh niên ghiền mazda 6 nhưng đi mua căm di cho hay !