Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Tiguan giá quá ngáo, bác nào trên kia nói giá giờ đã giảm hợp lý rồi thì chắc Sales!
Với em này + Với cái COVID-19 này kéo dài hết 2021 thì VW Việt Nam hoặc dẹp tiệm hoặc ra giấy tầm 1.4 tỷ sẽ sống sót. Em kiếm Tiguan lướt, bác nào có pm nhé

Hạng B1
23/6/18
57
66
18
40
Tiguan giá quá ngáo, bác nào trên kia nói giá giờ đã giảm hợp lý rồi thì chắc Sales!
Với em này + Với cái COVID-19 này kéo dài hết 2021 thì VW Việt Nam hoặc dẹp tiệm hoặc ra giấy tầm 1.4 tỷ sẽ sống sót. Em kiếm Tiguan lướt, bác nào có pm nhé
70% thuế nhập khẩu + 35% thuế TTDB + 10% VAT thì lấy đâu ra giá hợp lý

Tập Lái
12/3/16
24
5
3
39
Các bác cứ dìm em Tigan nhiều nhiều vào, nó giảm giá thêm tí nữa em rước em ấy về dinh, ngó lâu rồi mà mỗi tội chưa đủ xèn
Có bank tài trợ mà bạn. Vậy mong muốn của bạn ở mức giá nào thì bạn xúc được em nó về. Hihihi.

Tập Lái
12/3/16
24
5
3
39
Bác không chúc hãng em kinh doanh phát đạt mà còn ...dẹp tụi em thất nghiệp hết thì sao. VOLKSWAGEN bây giờ không phải VOLKSWAGEN của quá khứ. Hãng luôn hướng đến sự hoàn hảo dành cho khách hàng. Đủ dòng xe và đủ mức giá từ thấp đến sang phù hợp với nhu cầu dành cho Khách hàng. Muốn xe sang bên Volkswagen có nhiều mẫu xe sang và đẹp chảy nước dãi luôn nhé. 2021 này hãng em xe dành cho quý khách nhiều bất ngờ hơn nữa nè. Cố gắng chờ đợi nhé

Tập Lái
12/3/16
24
5
3
39
đồng ý với bác vụ chi phí nuôi rẻ hơn, còn hỏng vặt thì còn tùy nhiều thứ bác ơi, chưa so được xe nào hơn xe nào
Quá trình vận hành khách hàng đánh giá chuẩn nhất rồi bạn à. Hihihi

Tập Lái
12/3/16
24
5
3
39
Tôi chạy được 2 năm mấy, mới đầu nhìn nội thất kiểu đơn giản nhẹ nhàng cũng thích, mà càng đi càng thấy nó thiết kế thông minh tiện lắm còn thích hơn :D
Nhiều option khi vận hành thực sự phục vụ rất ok bạn.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Bác không chúc hãng em kinh doanh phát đạt mà còn ...dẹp tụi em thất nghiệp hết thì sao. VOLKSWAGEN bây giờ không phải VOLKSWAGEN của quá khứ. Hãng luôn hướng đến sự hoàn hảo dành cho khách hàng. Đủ dòng xe và đủ mức giá từ thấp đến sang phù hợp với nhu cầu dành cho Khách hàng. Muốn xe sang bên Volkswagen có nhiều mẫu xe sang và đẹp chảy nước dãi luôn nhé. 2021 này hãng em xe dành cho quý khách nhiều bất ngờ hơn nữa nè. Cố gắng chờ đợi nhé

Em không có ý trù ẻo ace sales bác ơi
Chừng nào TIG 7c xuống 1-1,1 tỷ thì pm cho em nhá

• Like
Reactions: CuongDM
Hạng B1
30/7/19
57
30
18
1.5 tỷ cho bản S là đẹp rồi, các cụ đòi xuống 1.4 tỷ thì hơi thấp.
Xe bình dân Đức nó khác xe bình dân Nhật với Hàn.