Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Hộp số bảo hành 5 năm, chi phí thay thế phụ tùng rẻ hơn Mit, e đã từng dùng qua cả 2 chiếc
Phụ tùng Su mà rẻ ? =))
Hộp số bảo hành 5 năm trên giấy rồi thực tế lươn lẹo từ chối hả ? có cái máy chảy dầu thôi mà mãi làm ko xong thì trông đợi gì ?

• Like
Reactions: Dangpham
Tập Lái
23/9/21
22
12
3
24
i10 nặng bao nhiêu, công suất máy bao nhiêu. con này nặng bao nhiêu, công suất bao nhiêu. Bác đã chạy thực tế hay chưa? Chạy đi rồi sẽ thấy thôi mà. mình không nói là không vượt được, nhưng sẽ vất vả hơn các xe khác như Innova, Rondo...
Mình đi hết rồi, x nhẹ hơn innova nhiều nhé
Đi quan trọng kinh nghiệm biết vượt ko thôi....
Mình mới đi qua: i10, morning, wigo, vios, cerato, xpander, fortuner, innova, sedona, prado v6, triton, merc e200, lex rx350...

• Like
Reactions: nintiendo
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mình đi hết rồi, x nhẹ hơn innova nhiều nhé
Đi quan trọng kinh nghiệm biết vượt ko thôi....
Mình mới đi qua: i10, morning, wigo, vios, cerato, xpander, fortuner, innova, sedona, prado v6, triton, merc e200, lex rx350...
Mình nói số đông thôi bác. Chứ xe nào mà không vượt được, mình có nói không vượt được sao? Còn bác giàu kinh nghiệm thì chia sẽ chút giúp anh em đi xe máy nhỏ nhé.

Tập Lái
23/9/21
22
12
3
24
Mình nói số đông thôi bác. Chứ xe nào mà không vượt được, mình có nói không vượt được sao? Còn bác giàu kinh nghiệm thì chia sẽ chút giúp anh em đi xe máy nhỏ nhé.
Xe máy cũng vượt ầm ầm lun
Đợt đi với bạn air blade 125 hay rv 125 đời 1998