Tập Lái
6/12/18
11
1
4
37
Rush giờ đang có giá ngon rồi mà về chính sách hậu mãi thì toy cũng hơn hẳn các dòng khác với mức chi phí hợp lý hơn nhiều.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Tập Lái
23/9/17
27
1
8
36
Ss thì cũng chỉ same same nhau thôi ông tám lạng ông 1 cân quan trọng các bác thích thằng nào hơn thì quất thằng đó nhưng em thấy bạn bè em khen rush khỏe vì có dẫn động cầu sau đấy

Tập Lái
14/9/17
30
0
6
35
Chấm cho Rush về độ an toàn là đứng đầu phân khúc và cũng có dẫn động cầu sau nên động cơ khỏe.

Tập Lái
14/9/17
28
3
8
36
Em thấy mua rush chạy dịch vụ hay phục vụ cho gia đình đều hợp lý con này càng chạy thì lại chạy khỏe chứ không như các ông khác càng chạy càng yếu đi. Xét về hậu mãi về sau thì toy bao giờ đứng đầu.

Tập Lái
20/9/17
33
1
8
37
Ngồi lái con Rush tôi thấy tăng tốc vượt trội hơn mấy dòng MPV khác đấy, k biết có bác nào ở đây cảm nhận giống tôi k?

Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
Dạ em kg lái thử Xpander mà em chỉ sử dụng nó thôi anh àh và e cũng chẳng phải fan hãng nào hết. Còn cái treo XC là nó thay phuộc khác cứng hơn thôi nhé anh, Xe hãng nào trang bị tốt so với đối thủ trong tầm giá thì mình chọn nó thôi chứ có gì đâu mà fan hả a trai.
Còn a muốn biết ưu nhược điểm con X ra sao thì có cần em kể ra luôn kg anh trai heheView attachment 2267263View attachment 2267268
Tôi hỏi bác có lái XC chưa, đang tranh luận chứ không nói Xpander.
Còn khen Rush quá sao lại không mua để sử dụng.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Các Bác có đi Rush chưa? Chắc là chưa, nên không biết gì các điểm yếu của Rush, tuy rằng các bác nói y như thật.
Rush có nhiều yếu điểm, trước mắt là ồn, chật và nóng. Đi ban ngày mà chạy hơi chậm chít thôi là biết đá biết vàng ngay.

FT thắng PS nhờ băng 3 rộng hơn một chút. Xpander cũng thắng lại cũng chính điểm này, Rush quá chật.
Tương lai, Toy sẽ hạ Innova xuống 1.6, cắt tá lã, và sẽ lại dẫn đầu thôi. Mit chưa bao giờ là đối thủ của Toy cả, nhưng chiếc Rush này, nếu mua để sử dụng thì thua toàn diện.
View attachment 2266819
Mình để nguyên bảng số, xe chỉ thường xuyên đi ba người nhé. Nhân tiện cần bán mảnh đất to to ở nhơn trạch, giáp quận 2.
Innova hiện tại, bản base đã đắt hơn mấy con này rồi. Bảo cắt kiểu gì cho cạnh tranh được đây bác? Xác xe như Innova mà bảo lắp máy 1.6 dở dở, ương ương vào rồi sao xài... Cơ bản là Innova nó ở phân khúc cao hơn. Và nhu cầu về mpv 7 chỗ của người Việt hiện tại chỉ ở mức của Xpander hay Ertiga là đủ chứ chưa cần tới Innova. Ngày trước 2 ông kia chưa về nên Innova trùm, 2 năm gần đây thì thời thế thay đổi rồi. Toyota giờ muốn vớt vát lại doanh số tổng thể thì có lẽ là nên đem Rush với Wigo mới ra về lắp ráp, tất nhiên là phải có thay đổi cho phù hợp với thị trường. Còn Innova thì tạm gác đó, chờ phiên bản sau, và chờ người Việt giàu thêm, nhu cầu cao hơn.

• Like
Reactions: Hummer SG
Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Tôi hỏi bác có lái XC chưa, đang tranh luận chứ không nói Xpander.
Còn khen Rush quá sao lại không mua để sử dụng.
Dạ XC nó cũng thế àh a ơi... Em được mời đi dự sự kiện của nó và lái banh chành rồi. Đường ổ gà hay qua gờ giảm tốc thì cứng hơn con X . Taplo vẫn kêu ầm ầm kkk
Em khen nó là so vs giá tiền như nhau, còn X nó rẽ hơn và rộng hơn thì e bụp X thôi chứ có gì đâu kkkk.

Tập Lái
29/7/20
1
0
1
33
Mời các cụ tham khảo về Xe Mitsubishi Xpander Cross 2020 tại đây: