Tập Lái
11/8/22
45
36
18
28
Kia thì mình sở hữu rồi nên biết, còn CX5 chưa sở hữu có clip youtube Lê Hùng Autodaily bảo nội thất như đồ xi đa :))
Vấn đề là bác sở hữu Kia gì? chứ Carnival, Sorento đầy đường và toàn doanh nhân họ chạy và nếu có vấn đề gì thì đã tẩy chay hãng Kia này lâu r bác, ai chê thì cứ chê kém đi nhưng xe thì vẫn đầy đường nên bác đừng có đem mấy con Morning hay đời/mẫu cũ ra mà so

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Vấn đề là bác sở hữu Kia gì? chứ Carnival, Sorento đầy đường và toàn doanh nhân họ chạy và nếu có vấn đề gì thì đã tẩy chay hãng Kia này lâu r bác, ai chê thí cứ chê kém đi nhưng xe thì vẫn đầy đường nên bác đừng có đem mấy con Morning hay đời/mẫu cũ ra mà so
Kia Forte 2011

Hạng B2
11/9/15
102
2.336
93
Ở VN mềnh "nể" mấy tay mua xe mới của Ford, Hyundai, Toy, Honda lắm lắm luôn vì độ chi thêm để mua xe mới của họ.

Gì chứ tiền thì 0 phải dễ kiếm nếu làm ăn nghiêm túc. Mà chi cho lạc/đậu phộng vài chục tới cả trăm chai thì thiệt là....

Cứ Kia, Madza, Mitsu, Suzuki làm tới cho xứng đáng đồng tiền bát gạo.

Hạng B2
9/4/20
103
79
28
Kia Forte 2011
tính còm này của em thì xe bác là hơn 10 năm ròi. với em nghĩ chất lượng nội thất theo thời gian tại thời điểm 2011 và 2022 no khác hẳn nhau bác à.
Vấn đề là bác sở hữu Kia gì? chứ Carnival, Sorento đầy đường và toàn doanh nhân họ chạy và nếu có vấn đề gì thì đã tẩy chay hãng Kia này lâu r bác, ai chê thì cứ chê kém đi nhưng xe thì vẫn đầy đường nên bác đừng có đem mấy con Morning hay đời/mẫu cũ ra mà so
em đi sportage 1.6t, cùng chờ xe mình 3 năm nữa nội thất như thế nào.