Tập Lái
23/2/16
5
2
3
46
Chào anh em diễn đàn. Em vừa chạy thử xe hôm qua, Xe em Fiat Albea 1,3 đời 2007. Tình trạng xe đang bị 1 số lổi nhờ anh em tư vấn. clock dc 3 cửa còn cửa bên phụ ko clock dc. Kính bấm đk dc 3 cái còn 1 cái phía sau ko đk dc. Máy chạy thì khi đề pa phải ém côn thi xe mới chạy dc, buông hết chân côn xe gầm và rung. Chân ga thi ko đều, số de thì vô rất khó. Nhờ anh em diễn dàn tư vấn thêm cho em, và chi phí khắc phục các bệnh trên hết khoản bao nhiêu tiền ah. Em xin cảm ơn .

Tập Lái
23/2/16
5
2
3
46
Em đang ở Nhơn Trạch, Đồng Nai xin anh em tư vấn dùm muốn sữa chữa xe Fiat Albea thì sữa ở đâu ah. Em muốn kiểm tra tổng quát hết cả xe, sau đó sẽ khắc phục từ rừ. Xin a e diễn đàn chỉ dẫn thêm ah.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bác ghé bác Thạch ở SG đi. Lên google search garage Duy Thạch

Hạng B2
29/12/15
351
457
63
39
xe bác thế nào rồi bác ? Đã khắc phục hết các bệnh chưa ? Xe e fiat si hl cũng bị chân côn phải ém ga mới chịu chạy. E định ngày mai sẽ vô mekong kt tổng quát có j sẽ về báo cáo các bác
vào số 1, thả côn từ từ nó bị tắt máy hay sao mà phải ém ga vậy Bác?

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
xe bác thế nào rồi bác ? Đã khắc phục hết các bệnh chưa ? Xe e fiat si hl cũng bị chân côn phải ém ga mới chịu chạy. E định ngày mai sẽ vô mekong kt tổng quát có j sẽ về báo cáo các bác
Xe bác chác bị mòn côn, bàn ép ngày xưa chủ cũ mài nhiều lần nên mòn không đều dẫn đến tình trạng như trên. Xe em đã từng bị như thế. Em buộc phải thay nguyên 1 bộ, Bây giờ xe em đạp côn nhẹ bẫng, cảm giác như đang chạy Ỉn vậy. bác phải thay nguyên bộ như về zin thì chạy mới ngon lành

Tập Lái
14/4/16
19
14
3
42
Xe bác chác bị mòn côn, bàn ép ngày xưa chủ cũ mài nhiều lần nên mòn không đều dẫn đến tình trạng như trên. Xe em đã từng bị như thế. Em buộc phải thay nguyên 1 bộ, Bây giờ xe em đạp côn nhẹ bẫng, cảm giác như đang chạy Ỉn vậy. bác phải thay nguyên bộ như về zin thì chạy mới ngon lành
Bác ơi, Bác có thông tin nguyện bộ côn nhiêu $ ko Bác

• Like
Reactions: NguyenHaDinh