Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
lúc đạp là trên đường ra VT nên xe bác sĩ Tân chưa bị thương, keke, trước lúc ăn trưa ở trong hẻm đó bác giahuy, đoạn đó em nghĩ cũng phải đi tầm 18 là ít :)

xe bác michael dán tem SOG chưa? em cũng phải mua quả tem vua này mí được :) có 1 triệu/năm rẻ quá

Gì 18 em thấy đồng hồ em báo gần 22 mà :))

• Like
Reactions: infantryman and DP
McK
Hạng B1
17/2/14
54
96
18
Chào cả nhà, như em tổng kết trước đây, quỹ từ thiện của SOG còn 34 triệu. Em xin đề xuất làm từ thiện ngay tại HCM, quận Gò Vấp -
Trung Tâm Nuôi Dưỡng Bảo Trợ Trẻ Em Gò Vấp .
Address: 45 Nguyễn Văn Bảo, 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Phone:+84 8 3894 1880

Theo như thông tin em được biết đây là nơi nuôi dưỡng trẻ em mồ côi và bị bệnh hiểm nghèo. Nghe câu chuyện, gạo ngon để dành cho những em chỉ còn sống tính theo ngày, gạo dở dành cho những em khỏe mạnh hơn tí mà em thấy thương quá.

Em dự định chiều thứ bảy tuần này em ghé qua để xem tình hình như thế nào để xem mình có giúp gì được không. Các bác thấy như thế nào ạ.

Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Chào cả nhà, như em tổng kết trước đây, quỹ từ thiện của SOG còn 34 triệu. Em xin đề xuất làm từ thiện ngay tại HCM, quận Gò Vấp -
Trung Tâm Nuôi Dưỡng Bảo Trợ Trẻ Em Gò Vấp .
Address: 45 Nguyễn Văn Bảo, 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Vietnam
Phone:+84 8 3894 1880

Theo như thông tin em được biết đây là nơi nuôi dưỡng trẻ em mồ côi và bị bệnh hiểm nghèo. Nghe câu chuyện, gạo ngon để dành cho những em chỉ còn sống tính theo ngày, gạo dở dành cho những em khỏe mạnh hơn tí mà em thấy thương quá.

Em dự định chiều thứ bảy tuần này em ghé qua để xem tình hình như thế nào để xem mình có giúp gì được không. Các bác thấy như thế nào ạ.
Nhất trí với bác, sẵn tiện hỏi luôn là hội phí SOG ?/năm vậy?

McK
Hạng B1
17/2/14
54
96
18
Nhất trí với bác, sẵn tiện hỏi luôn là hội phí SOG ?/năm vậy?
Hội phí hình như là 1tr/năm. Bác hội trưởng KHOAVĂN hỗ trợ thành viên mới gia nhập hội đi ạ