Khoe Âm Thanh Độ Sonata - Multi-media system example

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Gởi các bác đi sonata cấu hình bộ âm thanh & hình ảnh xe sonata.
Cấu hình đc thiết kế để vừa chơi nhạc nhẹ chất lượng cao ( có âm hình) và vừa chơi đc hip hop ở volume lớn với công suất cực mạnh để phục vụ nhu cầu nghe nhạc đa dạng của chủ xe, một t/v của OS mới 23 tuổi.
Sonata - Multi-media system example

Xử lý mặt dưỡng

Mặt dưỡng và dvd/màn hình cảm ứng Alpine ( loại đỉnh cao cho chất lượng âm thanh và hình ảnh)

Điều khiển bộ xử lý âm thanh BitOne

Vị trí loa trép được đúc lại

Cốp sau và thùng loa bass

Camera

Cấu hình

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
xe đẹp mà qua tay Phú đại ka thì càng đẹp hơn ....

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Quá đẹp và công suất trong xe chắc chắn là đáp ứng được nhu cầu của chủ. Dạo này thấy anh Phú tấp nập xe quá nhỉ, chắc làm mệt xỉu luôn! Cái loa sub anh Phú đóng thùng thế nào mà thấy qua miếng mica được hay quá!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
groschien nói:
Quá đẹp và công suất trong xe chắc chắn là đáp ứng được nhu cầu của chủ. Dạo này thấy anh Phú tấp nập xe quá nhỉ, chắc làm mệt xỉu luôn! Cái loa sub anh Phú đóng thùng thế nào mà thấy qua miếng mica được hay quá!
Cái panel ngoài chỉ để che lại cái thùng sub có một mặt là meca đó bác.
kidrock290380 nói:
Cấu hình này thấy quen quá a Phú hen hihi, nghe rất phê
Khác Trình ơi. Bữa trước làm xong chiếc Merc cho tay vợt Lê Tiến Minh bạn em mà anh chưa chụp hình đc. Em đã nghe lại lần sau cùng chưa. Lúc đầu gắn loa Alpine nhưng Minh nghe chưa phê, nhưng sau cùng đổi qua Dynaudio thì hoàn toàn tê tái:D

khóc nói:
xe đẹp mà qua tay Phú đại ka thì càng đẹp hơn ....
Em cảm ơn anh Hồng nhé:D

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
Xe này bữa trước ghé qua coi bác Phú làm, theo ý chủ nhân, bác Phú và các em làm theo cũng mệt luôn. Thêm hình đi Phú ơi, coi cho đã.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
haiphan68 nói:
Xe này bữa trước ghé qua coi bác Phú làm, theo ý chủ nhân, bác Phú và các em làm theo cũng mệt luôn. Thêm hình đi Phú ơi, coi cho đã.
Hehe, chủ xe này khác anh, bữa trước là xe khác đó.
Hình thì để em post xe khác nhé, dạo này photobucket load chậm quá nên em làm oải luôn.

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
E nghe lại rồi a ơi, hôm đầu tiên xài cái trep Alpine nó cũng bắt e nghe thử mà, rồi sau đó mới đổi lại Dynaudio, e nghe rồi, hay hơn hẳn.