Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
[ĐĂNG KÝ]
CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE PEUGEOT & ROADSHOW
GIAO LƯU PEUGEOT XƯA VÀ NAY

Được sự bảo trợ tuyệt đối và tổ chức của Peugeot Phú Mỹ Hưng, Em xin gửi thông tin thân mời các bác đã/đang/sẽ sở hữu xe Peugeot tất cả các đời… hoặc đang tương tư hay yêu thương thương hiệu Peugeot cùng hội tụ tham dự giao lưu với chương trình OFFLINE & ROADSHOW PEUGEOT XƯA VÀ NAY
Chương trình cụ thể cho ngày offline Thứ 7 – 14/05/2016 tại Cà Phê Soho Khu đô thị PMH (Crescent Mall_Q.7) và ăn trưa tại KDL Bình Quới 2 – Thanh Đa – Bình Thạnh

Thời gian:
Từ 7h30 -10h00: Cà phê ăn sáng, giao lưu, chụp hình lưu niệm
Từ 10h00-11h00: Roadshow chạy từ Q7 sang KCL Bình Quới 2
Từ 11h00- end: Ăn trưa, giao lưu thân mật, chụp hình lưu niệm

Với các địa điểm trên thì các bác có thể trò chuyện giao lưu trong khi các chị và các cháu có thể tham quan các cảnh đẹp và chụp hình lưu niệm với không gian xung quanh như Hồ bán Nguyệt – Crescent Mall – Cảnh đẹp khu PMH – Cảnh đẹp KDL Bình Quới 2…. như những ngày đi tham quan ngoại cảnh cuối tuần

Ngoài ra còn có các trao đổi kỷ thuật được tư vấn từ các kỷ sư tư vấn kỷ thuật của Peugeot và các bác có kinh nghiệm trong nhóm
Thân mời các bác tham dự chung vui cùng đăng ký vui lòng cmt số người lớn + trẻ em để em tổng hợp đặt bàn và tham gia công tác tổ chức cho chu đáo

Thời hạn cuối đăng ký: thứ 5 ngày 12/05/2016
Hình thức đăng ký: tại FB/pm inbox FB em hoặc FB của PFC

Vd: Hoang Phạm: 2 người lớn và 2 em bé …
Thân mời tất cả các bác.
Cẩm Trần

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangpsg
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Em đang muốn đổi 3008 qua 508 có cụ nào máu ko, ko thì e bán rồi mua 508, xe e mới chạy 15k, mua cuối 10/2015
em thì cũng mua 508 lúc tháng 10/2015, cũng mới 15k km, em muốn đổi qua exalt, có cụ nào chung chí hướng không nhỉ