Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Báo cáo các bác, em vừa trải qua cung đường 730km cùng đồi núi tại HCM- Dalat - Di Linh-Daknong-HCM
Cảm giác vi vu cùng 508 cũng rất thích
SPG - Hội nuôi sư tử - since 2015

• Like
Reactions: neneros16
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
em là dân kỹ thuật, dốt văn lắm, các bác cứ hỏi, đứng phương diện là người sử dụng em sẽ nói những gì em biết về xe của em

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Hi các bác,
Hôm nay đầu tháng 12.2015, được sự động viên của nhiều bác trong hội
Em xin ý kiến phát động việc OFFLINE cuối năm của anh em Peugeot tại HCM và lân cận trong bán kính 500km
Đây cũng là dịp offline giao lưu gặp gỡ của các anh em đang/đã sở hữu hoặc sắp sở hữu dòng xe mang tên Peugeot nói riêng và các bác, anh chị em yêu thích thương hiệu Peugeot nói chung
Dịp offline này có thể đánh dấu 1 mốc hẹn hò làm quen để giao lưu trao đổi kỷ thuật và sự đam mê yêu thích Peugeot cũng như giao lưu nghề nghiệp đang hoạt động của các anh chị em trong hội SPC vơi nhau trong năm 2015
Hôm nay đầu tháng thì tổ chức ngay cũng k kịp nên em đề xuất là gần 2 tuần nữa, tầm ngày 12-13/12/2015.. vì tuần sau nữa thì các bác bận tiệc công ty, Noel.... tuy nhiên các bác khuyên bảo thêm để có thời điểm offline hợp lý cho mọi người
Địa điểm thì em cũng k đi nhiều nên cũng k biết nên đi xa hay gần. Nội thành thì có các khu du lịch như Văn Thánh rất tiện đường đi lại và có chỗ đậu xe nhiều để bàn luận. Còn ngoại thành thì chắc 1 khu du lịch nào đó. Em cũng mong các bác cho ý kiến luôn ạ (quanh HCm 100km đi/về cũng k sao)
Đây cũng có thể là dịp đi chơi cuối năm của gia đình các bác, và những gia đình chúng ta sẽ gặp nhau
Rất mong sự góp ý và thông tin từ các bác.
Kinh phí thì ta cứ hợp tác chia sẻ thôi ạ. Tới đó tính tiếp ạ.
Cẩm Trần

https://www.facebook.com/groups/1525329534352109/

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
vụ OFFLINE này có vẻ yên ắng quá các bác nhỉ
haha.. bác thông cảm,
người chạy Sư tử đa phần rất yên ắng và trầm lặng (đúng chất người Pháp)... ;))
...
thật ra tụi này có 2 nhóm thường xuyên trao đổi rất xôm tụ, đây mới thật sự là những người sử dụng am hiểu và yêu thương hiệu Peugeot hơn ai hết:
1- Nhóm là dành cho Peugeot 205: (anh Long Nguyễn)
2- Nhóm là dành cho Peugeot 405: (anh Eric_Vu)
Nhưng do anh em ai cũng có nhiều việc nên có thể bác phải làm thêm vài động tác gì đó để anh em chú ý và tham gia ngay hehe :)
Chúc bác luôn vui nhe!
xuhi:)

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Nhưng do anh em ai cũng có nhiều việc nên có thể bác phải làm thêm vài động tác gì đó để anh em chú ý và tham gia ngay hehe :)
Chúc bác luôn vui nhe!
xuhi:)
cái vụ bôi đen này em sẵn sàng nếu điều kiện cho phép, muh nó là cách nào vậy bác, em mù tịt