Hạng D
30/12/18
1.371
30.493
193
33
Cách nhanh nhất là Franchise nhe.
Cứ mở ra Ba Vàng - Sài Gòn, Ba Vàng 2, Châu Đốc 3... là ngon à., kg cần tựa núi trông sông cái quái gì hết.
Nhìn vào Châu Đốc 2, chi nhánh ở Nhà Bè, tít tromg hẻm luôn, tết vẫn đông như trụ sở chính :D
Hoằng Pháp đang xây trên Tây Ninh anh biết ko

Hạng D
30/12/18
1.371
30.493
193
33
Báng bổ, báng bổ quá. Vừa rồi mình về Nha Trang, có nghe kể là hiện tại sư chụ chì cái chùa, mà anh Vượn bỏ tiền ra xây ở quê ảnh là Hà Tĩnh và rước về, trước đây chạy xe chở gái cho mấy quán karaoke ở Nha Trang. Hic. Có ai biết cái chùa đó tên gì ko nhỉ?
Giang hồ gác kiếm đi tu đúng bài rồi còn gì

Hạng C
21/8/07
574
32.461
93
Chém gió thôi mà...! Startup mà anh đòi có cả sale marketing đủ kiểu thì căng quá...! Cùng lắm thì mình vào bể cá mập kiếm kèo PR ha...!
Tào lao, anh nên nhớ chùa 3 Gold và chùa Fuk Khánh cũng cả trăm năm. Muốn phát, cần có kế hoạch truyền thông, marketing và đội sale mạnh

Hạng C
12/9/12
861
9.278
93
Chém gió thôi mà...! Startup mà anh đòi có cả sale marketing đủ kiểu thì căng quá...! Cùng lắm thì mình vào bể cá mập kiếm kèo PR ha...!
Ý mình là mấy chú sư này cũng chỉ là bọn gà mờ trong buổi giao thời. Chẳng mấy mà đám trẻ đa cấp nó sẽ nhảy vô và chuyên nghiệp gấp tỉ lần

Hạng C
3/1/13
765
15.597
93
Q12
Báng bổ, báng bổ quá. Vừa rồi mình về Nha Trang, có nghe kể là hiện tại sư chụ chì cái chùa, mà anh Vượn bỏ tiền ra xây ở quê ảnh là Hà Tĩnh và rước về, trước đây chạy xe chở gái cho mấy quán karaoke ở Nha Trang. Hic. Có ai biết cái chùa đó tên gì ko nhỉ?
Anh lên núi thị vãi tìm thầy thích minh nguyệt á....

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
1 hec 2. Từ trên đồi nhìn xún biển tĩnh mịch cô liêu. Dính xíu quy quạch.
Anh nào làm thì em sang tên xong em làm chú tiểu 3 năm.
Bonus hỗ trợ : tử vi, phong thủy ( có đơn vị liên kết ), chữa bệnh ( có bằng y tá hạ sĩ quan chiến sĩ, cấp bậc thượng sĩ ), dịch ( kinh nghiệm 6 năm chém gió ) bằng lái b2 v.v
Thầy gạch 1 suất mần sub contractor nhé Anh Man 170 ! :);)