Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
BTC chương trình SN OS lần 12 đã thông báo hủy chương trình và cáo lỗi cùng các thành viên.

Đê cám ơn sự nhiệt tình đăng ký tham gia chương trình sinh nhật của thành viên chi hội FFC và cũng xin cáo lỗi cùng các bác, và để thay cho lời xin lỗi này, BTC xin gửi tới mỗi thành viên đã đăng ký tham gia 1 chiếc áo của OS trị giá 50 USD làm kỷ niệm :). Số áo này sẽ được chuyển đến từng chi hội (đã đăng ký tham gia với danh sách đầy đủ) trong thời gian sớm nhất.
Được đó bác HP

Hạng B2
28/7/14
223
156
43
50
Em quên, chi phí là 500K cho 1 gia đình gồm 2L + 1N nha các bác (Đã bao gồm 1 áo thun luôn rồi nhé!)
BĐH diễn đàn OS thông báo đã hủy buổi sinh nhật OS lần thứ 12 do số lượng thành viên đăng ký tham gia không nhiều. Thành thật xin lỗi các thành viên! :3dtuongtu::3dtuongtu::3dtuongtu:

Nhưng để không phụ lòng mọi người đã đăng ký, bác Lơ đã đề suất sẽ tổ chức một buổi tiệc vào đúng buổi chiều đó xem như một buổi tiệc tất niên của OS. Các bác bóng bàn và đặt gạch giúp em nhé!
đưa người sao không đưa qua sông / sao có tiếng sóng ở trong lòng / bóng chiều không thắm không vàng vọt / sao đầy hoàng hôn trong mắt trong ...

Chỉnh sửa cuối: