Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Em họp có 1 chút thôi, quay về hết đất mặt tiền hẻm luôn, mới đây 2 xuyệt rồi, sợ thật đấy

Tập Lái
7/8/10
47
0
0
nguyenw2 nói:
cặp phuộc trước và sau giá bao nhiêu vậy bác?
Xe WG phuộc mới hay cũ chảy vào ổ gà vẫn xóc lắm , em mới thay hàng của Mai linh phuộc trên hai cái 1.5 tr . còn phục dưới rẻ hơn .

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
60M2108 nói:
nguyenw2 nói:
cặp phuộc trước và sau giá bao nhiêu vậy bác?
Xe WG phuộc mới hay cũ chảy vào ổ gà vẫn xóc lắm , em mới thay hàng của Mai linh phuộc trên hai cái 1.5 tr . còn phục dưới rẻ hơn .
Ngày mai có o chai đó bác, chạy xuống dưới này chơi đi bác

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em mới lên lớp tý xiú mà các bác đã 888 kinh.
@nguyenw2: Em hú hí hoài mà có thấy bác lên tiếng đâu, bác lặn sâu quá khi nào có vấn đề gì về V2 mới lên đây gặp anh em còn bình thường thì chả thấy. Anh em cũng thường tổ chức off kỹ thuật ở Q7 đó, bác rảnh thì lên đây theo dõi và tham gia cho vui. Lúc nào muốn off chai thì bác ới em 1 tiếng nhé, cục gạch của em có số 0917513315.

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35
nguyenw2 nói:
các bác tư vấn giúp em!
V2 em chạy qua các gờ giảm tốc thì bị sóc và dằng (ngồi trong xe rất khó chịu) đặc biệt là mong V2 em bị sàng (cảm giác kg đc an toàn) mong các bác giúp em với
có phải do phuộc, mấy cục cao su đệm và bánh xe (cân bánh và kẹp chì) kg mấy bác

Nếu tay lái để thẳng mà bị như vậy thì phần lớn do giảm xóc rồi bác ạ. Kiểm tra và thay theo cặp là tốt nhất.
Thay xong có thể vẫn xóc do thiết kế xe nhẹ, nhưng sẽ không bị sàng nữa

Hạng C
17/7/08
824
14
18
<h2>@ Bác Bí tỷ: khi nào bác rãnh để em chạy qua bác làm cái lock cửa, em sắp đi công tác rùi nên tính làm cho nó xong để khỏi ấm ức. Còn volang bác kiếm thứ gì phù hợp để chế cháo chưa vậy. Em nhận được hộp tỳ tay rùi mà chưa biết gắn sao nữa .</h2>

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
trieu thuy nói:
<h2>@ Bác Bí tỷ: khi nào bác rãnh để em chạy qua bác làm cái lock cửa, em sắp đi công tác rùi nên tính làm cho nó xong để khỏi ấm ức. Còn volang bác kiếm thứ gì phù hợp để chế cháo chưa vậy. Em nhận được hộp tỳ tay rùi mà chưa biết gắn sao nữa .</h2>
Làm cái lock đó nếu giống như anh tính thì rất nhanh. Chừng nào em mới đi công tác? Nghe anh em đang bàn nhau thứ 7 này off kỹ thuật bên nhà caophong. Hay nếu có thể đc thì chiều mai hết giờ làm việc anh ghé qua nhà em làm luôn? Em có đồng hồ đo kg?
Còn cái vô lăng mấy hôm rồi lắp vô chạy thì ok nhưng nhìn nó khác màu cứ kỳ kỳ sao đó, cái vô lăng em đặt ngoài HN có khớp màu với cái taplo kg? Sao kg show hình xem thử.