Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
@CP: Em đã tìm lại cái đầu cắm đồ mồi thuốc nhưng kg còn cái nào cả, các của bác đưa em thì em chế vào cái của em rồi. Để em cố gắng tìm cho bác cái khác nhé.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.386
113
Hôm qua cafe với Tư chạy lại nảy ra 1 tối kiến, số là dùng sub điện thì có công tắc nguồn cho sub, trong sub thì có volume. Anh em định mua 1 cái công tắc dạng dimmer đèn quạt, khi volume về 0 thì cũng tắt nguồn luôn. Để khỏi phải cuối xuống gầm ghế để chỉnh volume.
Bữa giờ nhờ vả Tư chạy hoài làm mất quá nhiều time của chú í, và cũng chưa thưởng thức được 100% cái cảm giác "tự ấy khắc sướng". Nay mình quyết định mua cái mỏ hàn, chì, dây, công tắc hành trình, đèn led để làm cái dự ớn đầu tiên DIY là đèn trong cốp xe.
Mấy cái đèn cửa, đèn seatbelt thì ... tiếp tục nhờ vả.:D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.386
113
caty123 nói:
hunghanoi nói:
cuoivohai nói:
nhờ mấy anh chị tư vấn mà em đã chọn được V2 ưng ý! cam ơn nhiều nhé! mai mốt em đãi cafe nhe!

Bác này là ai nhỉ? mới vào mấy ngày, chưa thấy bài nào thì tư vấn bao giờ nhỉ?
Em thấy giọng văn này quen lắm à!
Cảnh giác cao độ ghê. 1 lần rắn cắn, 10 năm sợ dây thừng. Mà anh thấy cũng quen thật, để gọi CT thu lúa.

Tập Lái
7/7/11
8
0
0
he he ! lau nay em toan doc ke thui ! bay gio cuoi duoc v2 rui moi dam vao hoi cung cac bac day!!!!hihihi

Tập Lái
7/7/11
8
0
0
em moi tap di oto! phan van mai k biet mua xe gi! nho len day ma biet them em SU Wagon! ngon thiet! voi lai ba xa em cung thich nen em cuoi ngay! vi SU thi ngay cang gia ma gia thi ngay cang dac!!! nen em cuoi ngay cho no on!!! mai mot em chup hinh khoe voi may bac cho vui!!!

Hạng F
11/1/10
6.130
60.386
113
cuoivohai nói:
em moi tap di oto! phan van mai k biet mua xe gi! nho len day ma biet them em SU Wagon! ngon thiet! voi lai ba xa em cung thich nen em cuoi ngay! vi SU thi ngay cang gia ma gia thi ngay cang dac!!! nen em cuoi ngay cho no on!!! mai mot em chup hinh khoe voi may bac cho vui!!!
Chúc mừng bác mua được xe ưng ý.
E cũng xin lưu ý bác là nội quy OS bắt buộc bài viết tiếng Việt phải có dấu để anh em dễ đọc nhé.

Tập Lái
7/7/11
8
0
0
[font="times new roman,times"]sao may vi tinh cua em khong bo dau duoc !bac giup em voi[/font]