Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@all!

Kevin (ở saigon) dự định gắn sub cho HDCivic.
Thể loại âm nhạc yêu thích : jazz, blue, không lời .... (nói chung loại nhạc nhẹ, romantic & relax)
Nhờ các bác tư vấn nên sử dụng hiệu nào? Giá khoảng b/n? Nên gắn ở shop nào?

Nếu bác nào đang sử dụng loại sub cho thể loại nhạc nhẹ - nhưng nay thích đổi qua heavy metal or rock - thì cứ bán lại cho Kevin :).

Phone: 0903 863777 - email : [email protected]

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
RE: Sub cho HDCivic - nên chọn loại nào?

Mình cũng Civic , nhưng chỉ chọn sub điện đặt dưới gầm ghế thôi cho rẻ và tiện , nếu muốn nghe tiếng treble dử hơn có cách nào không các Bác

Tập Lái
17/12/07
43
0
0
53

Pac kenvinthai ơi, pac thích các loại nhạc Hi-end, vậy gắn sub làm gì vậy! Em cũng là dân ghiền nhạc Hi-end, em thấy âm thanh trong con Civic 2.0 AT của em là ổn rồi, em còn phải bớt bass nữa là!

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

@phucuongvo: tui thấy dàn loa Civ quá ư là tệ, vặn lên khoảng 16 là bể tiếng tè le...

Tập Lái
1/2/08
24
0
1

bác thích toàn loại nhạc nhẹ nhàng thế thì lắp sub làm gì!để dành tiền mà thay hẳn 4 cái loa theo xe đi nghe cho nó hay!e cũng định thay đây!loa của pioneer khoảng 3,6t 1 cặp ko biết có bị đắt ko?

Tập Lái
17/12/07
43
0
0
53

Pác 8below ơi, loa hay là rõ, tách, thanh chứ không phải loa cho sân vận động, nếu pác muốn cả hàng xóm đều nghe thì tới chổ pac Phú đi bảo đảm không to mồm không ăn tiền.

Tập Lái
25/1/08
27
0
0

Trích đoạn: trai saigon515

Mình cũng Civic , nhưng chỉ chọn sub điện đặt dưới gầm ghế thôi cho rẻ và tiện , nếu muốn nghe tiếng treble dử hơn có cách nào không các Bác
bác lắp sud gầm ghế ở civic thế bác nghe bas có rung ghế phụ ko, nếu bác chỉnh thì chỉnh như thế nào chỉ em với

Hạng B1
20/11/07
73
0
0
www.tvsi.com.vn

Bác Kevin ui. Ngày 19 khi off ở Vũng Tàu thì e sẽ cho bác xem sub trên xe e. E gắn sub hơi bên bác Phú. Nghe tuyệt vời. Vài hôm nữa rãnh thì e sẽ thay luôn 4 cái loa. Còn gắn sub điện kg hay đâu bác ah.

Hình sub xe e nè
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=715397&mpage=1&key=&#716237

Trích đoạn: kevinthai

@all!

Kevin (ở saigon) dự định gắn sub cho HDCivic.
Thể loại âm nhạc yêu thích : jazz, blue, không lời .... (nói chung loại nhạc nhẹ, romantic & relax)
Nhờ các bác tư vấn nên sử dụng hiệu nào? Giá khoảng b/n? Nên gắn ở shop nào?

Nếu bác nào đang sử dụng loại sub cho thể loại nhạc nhẹ - nhưng nay thích đổi qua heavy metal or rock - thì cứ bán lại cho Kevin :).

Phone: 0903 863777 - email : [email protected]

Last edited by a moderator: