Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
@ nambtv: đây là công nghệ trợ giúp, chứ không phải công nghệ thay thế kỹ năng lái xe cho bác. Bác lên xe mà chỉ biết dựa vào công nghệ, thì dù mấy cái "đồ điện tử" trên xe bác vẫn hoạt động bình thường, bác có khả năng tiên đoán được mọi việc có thể xảy ra không?
mình biết đây là công nghệ trợ giúp. mình chỉ nói là đừng tin tưởng quá vô mấy cái công nghệ rồi có ngày nó phản tác dụng hậu quả không lường
có nhiều bác mua xe công nghệ cao có eps,svc,.................... đầy đủ ra đường chủ quan ỉ lại con xe của mình rồi tai nạn lúc đó ai chịu thay mình :(

• Like
Reactions: raptor918
Hạng C
10/7/11
565
118
43
mình biết đây là công nghệ trợ giúp. mình chỉ nói là đừng tin tưởng quá vô mấy cái công nghệ rồi có ngày nó phản tác dụng hậu quả không lường
có nhiều bác mua xe công nghệ cao có eps,svc,.................... đầy đủ ra đường chủ quan ỉ lại con xe của mình rồi tai nạn lúc đó ai chịu thay mình :(
nhưng lái xe mà không có hỗ trợ về quan sát thì còn nguy hiểm hơn bác ạ

Hạng C
10/7/11
565
118
43

• Like
Reactions: raptor918
Hạng B2
21/3/07
182
104
43
Visit Site
mình biết đây là công nghệ trợ giúp. mình chỉ nói là đừng tin tưởng quá vô mấy cái
nghệ rồi có ngày nó phản tác dụng hậu quả không lường
Nhưng CÓ thì vẫn tốt hơn KHÔNG chứ ạ. Nếu đủ điều kiện em nghĩ ai cũng chọn CÓ.

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
nguy hiểm hay không là do con người
niếu xe bạn có đầy đủ xe thằng kia không có nó vô ý tông vô kết quả ra sao ?:3dkhoc:

Hạng C
13/12/14
844
452
63
40
Kết Subaru ở những điểm sau:

+Động cơ Boxer.
+AWD.
+Nhiều túi khí.
+Tầm quan sát rộng.
+AN TOÀN: CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT,LÚC NÀO TOP 10 XE AN TOÀN NHẤT CŨNG CÓ 1 HOẶC VÀI EM SUBARU!