Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Re: [Subaru FC] Hẹn hò cafe, offline và test drive Subaru

quangtin nói:
Thân mời tất cả các bác tham gia nhé, bất kể loại xe nào 
[Subaru FC] Hẹn hò cafe và test drive Subaru vào thứ 7 14/12 Cafe Soho Phú Mỹ Hưng

[Subaru FC] Hẹn hò cafe và test drive Subaru vào thứ 7 14/12 Cafe Soho Phú Mỹ Hưng
Kiểm tra xong mà đc thay miễn phí những thứ cần thay thì hay biết mấy e nhỉ:(

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com

cám ơn các bác subaru nhiệt tình, em xin đăng ký vào hội nhé dù subaru đang là niềm mơ ước sắp thành hiện thực, có nón đẹp quá mà không phát cho ae, lần tới off subaru cho ae đội đồng phục nón trắng cho đẹp đội hình nhé

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

mediavn nói:
cám ơn các bác subaru nhiệt tình, em xin đăng ký vào hội nhé dù subaru đang là niềm mơ ước sắp thành hiện thực, có nón đẹp quá mà không phát cho ae, lần tới off subaru cho ae đội đồng phục nón trắng cho đẹp đội hình nhé 
Anh nên test drive Legacy trước khi quyết định cũng chưa muộn.
Theo em nên lấy Legacy 2013 brand news 100% hợp lý hơn nhiều.
Chúc mừng anh nhập hội những người mê công nghệ và tốc độ.

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn

Hom nao bac cho em test thu legacy voi, em dap diem may moto sport tu 1000cc tro len quen roi nen chi so acceleration cua sti at van chua du do, it nhat nhu xe bac kombat moi xuc dong keke

Hạng D
9/5/09
3.405
16.010
113

Hêh cuối cùng qua subie chung với em hả bác speedvn?

Hạng D
9/5/09
3.405
16.010
113

Hôm q ua em hy sinh lấy subie của em cho hai em trai mua lại chiếc lancer ngày xưa của em chạy thử, kết quả một em (hôm trước mua hụt em impreza trắng) bảo nhất quyết lấy subaru. Em tư vấn làm con legacy mới chứ mua sti a-line chán lắm, máy móc và hộp số không khác gì lại còn chật hơ , ít options. Hơ hơ.

Em trai còn lại hôm nay nhắn em...... Ngồi xe anh xong không muốn ngồi lại lancer nữa. Hêh, hội subie chuẩn bị két nạp thêm thành viên nha

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Sti làm gì còn nữa mà mua, chiếc trắng cũng đã bán rồi :D

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com

khi naò lấy xe xong phải qua nhờ bác kombat hấp diêm em nó cho mềm mại, chạy bằng tốc độ vũng tàu là cũng phê lắm rồi, em khoái nhất xe bác kombat đi số 1 ép côn ga lớn nhả nhanh cảm giác như bốc đầu moto ấy, số 2 cũng ngon lành, các số còn lại thì em chưa thử vì đường ngắn quá keke

nick em cũng là speedvn luôn đó nên báo cáo richievn là em sẵn đạn để bê em sti trắng về tuần này, ngày nào tùy vào chủ xe nữ tính, xong là mời các bác off để sau đó dọn dẹp bám theo các bác

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/11/13
12
7
3

STi sao mà đông hơn Legacy được!