Hạng D
11/1/09
3.654
7.430
113
nơi xa lắm
Sao cùng nhập nhật, giá ở nước ngoài như nhau mà giá Forester cao hơn Outlander quá vậy các bác? em đang tìm xe, thích Forester nhưng lại ko kham nổi cái giá. :(

• Like
Reactions: quanhai8668
Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Sao cùng nhập nhật, giá ở nước ngoài như nhau mà giá Forester cao hơn Outlander quá vậy các bác? em đang tìm xe, thích Forester nhưng lại ko kham nổi cái giá. :(

E nghi thang VN no an tham lam. Nhu vay neu ban bang mit van co loi ma. Ai di mua Su cu de ra tra gia nhu Mit, kieu gi no cung ban do.

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
em nghe các cụ nói. Em này người ngồi sau hơi bị nóng.
Nếu muốn người ngồi sau mát là người ngồi trc phải mát lạnh ạ. Bác nào đang đi cho em ít ý kiến ạ
Tất nhiên không thể bằng xe có họng gió sau, nhưng hoàn toàn đủ mát lạnh. Nhà sản xuất không ngây thơ đến một lỗi nhỏ như vậy đâu, chắc người ta đã tính toán rồi, theo tinh thần vừa đủ của người Nhật. Chỉ cần chỉnh họng gió giữa ra sau và lên trên là ok

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Hôm qua em đã thử ngồi em Suburu của ông anh rồi. Cảm giác khá oke. Bác ấy cũng cho e thử text vài đường khu Aoen Bình Tân thử cảm giác lái. Xe khá rộng, cách âm cũng được. Nghe tiếng đóng của cũng ngon hơn em CX5. Chắc nịch. Nhưng có điều em đạp thử chân gas chưa ngọt cho lắm " tại lúc trước em có chạy thử 1 em VW Tiguan 2.0 tubro 2014 " .Người ngồi sau hơi nhồi.
Mãi mê tốc đọ em quên cả điều hòa.

Bên này anh còn test xe mà qua thớt kia anh đã bán xe rồi. Anh làm mình phân vân em forester này quá :D :D

P/s. Có anh sales nào tạt qua pm cho mình cái nhe. Sales Su bà rù cũng ít nữa, như box T hay H là đầy mịa mailbox rồi :). Thanks các anh.

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Bên này anh còn test xe mà qua thớt kia anh đã bán xe rồi. Anh làm mình phân vân em forester này quá :D :D

P/s. Có anh sales nào tạt qua pm cho mình cái nhe. Sales Su bà rù cũng ít nữa, như box T hay H là đầy mịa mailbox rồi :). Thanks các anh.

@K@nny ui !!!

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Hôm qua em đã thử ngồi em Suburu của ông anh rồi. Cảm giác khá oke. Bác ấy cũng cho e thử text vài đường khu Aoen Bình Tân thử cảm giác lái. Xe khá rộng, cách âm cũng được. Nghe tiếng đóng của cũng ngon hơn em CX5. Chắc nịch. Nhưng có điều em đạp thử chân gas chưa ngọt cho lắm " tại lúc trước em có chạy thử 1 em VW Tiguan 2.0 tubro 2014 " .Người ngồi sau hơi nhồi.
Mãi mê tốc đọ em quên cả điều hòa.
Bác nói thế lào... Tiguan sao ngọt? Hơi chua hơn FXT nhé