Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
còn em hay bị camry qua mặt, đang buồn vì sao xe malaysia nhà em lại yếu thế, bây giờ mới hiểu vì sao em đi sau bác dragon ở đèo chuối muốn vượt mãi không được con performance suv lol
dp không biết bác rồng bám đèo chuối theo legacy hoành tráng lắm, chỉ rớt mỗi outback do hành khách chân dài say xe, tốc độ trung bình lên đèo là 12, cá biệt có kombat đi 15-17 gì đó, xe em đi sau cùng định làm nhiệm vụ khóa đuôi để sợ xe nào chen lên mà nhìn gương hậu chẳng thấy một bóng nào.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
@mediavn: đèo Bảo Lộc ạ, ngoạn mục hơn đèo chuối ạ :). Sáng hôm sau về sớm 1 mình qua đèo chuối em nhớ chiều hôm trước 6 xe Subaru đổ đèo BL giữa trời mưa :).

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
lần sau đi đường 20 cứ bám bác rồng, lúc về em bị sấy tóc sấy cháy tóc luôn, mà nhược điểm của subaru vậy rồi không tránh được, Định Quán đưa ra tờ giấy ghi 100/50 em chẳng hiểu thế làoooooooooo

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
tại xe subaru nó thế, phải nhờ bác kylan113 yểm trợ mới được đi vì hai xe số 1 và 8 bị bắn cùng một viên xuyên táo chứ làm gì có quan nào đâu ah, chắc phải bán xe mới hết nỗi khổ này lol, cần gì ai tin đâu asernal, nổ chơi thôi

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
điều tra ngay xe số 1 và xe số 8 nài nào vậy ta :)
Forester co-ler mà mấy bác chém dữ quá :D
mediavn nói:
tại xe subaru nó thế, phải nhờ bác kylan113 yểm trợ mới được đi vì hai xe số 1 và 8 bị bắn cùng một viên xuyên táo chứ làm gì có quan nào đâu ah, chắc phải bán xe mới hết nỗi khổ này lol, cần gì ai tin đâu asernal, nổ chơi thôi

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/09
3.408
16.125
113
Đừng gắn bác Liêm ơi. Bị ù xe, em nghĩ vậy.

Legacy em thấy êm vậy đủ dồi, còn Phò Cụt Nhựt Bổn thì em hông biết. Hehe

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
món này lúc trước hội KIA Carens có chơi, 1 vài kinh nghiệm xin chia sẻ:
1.sau khi gắn vào thì cửa đóng hơi khó, phải dùng lực mạnh mới đóng chặt được
2.có hiện tượng ù tai, giống hiện tượng chúng ta ngồi trong 1 cái thùng phuy sẽ nghe tiếng ù ù
tuy nhiên biết đâu focus gắn vào thì ngon sao :D never try never know
P/S: Subaru đã làm 1 cuộc cách mạng về cách âm từ đời xe Forester 2014 trở về sau, cái này tụi Mễ review nhiều lắm, khi nào rảnh em sẽ viết 1 bài so sánh hầu các bác.
Có 1 điểm dễ nhận biết là khi xe khóa cửa các bác mở tay nắm cửa kéo ra rồi thả vào, các xe đời trước nghe tiếng kêu phình phình như thùng phuy, riêng dòng Forester 2014 thì nghe tiếng phập phập rất chắc vì bên trong đã có dán cách âm :D
mediavn nói:
em đang định gắn dây cao su mép cửa, forester có chơi không? legacy chơi nữa thì mấy cụ hẹn người ta đến làm luôn
http://shopauto.vn/day-cao-su-gan-mep-cua-chong-va-dap-gio-lua-343827.html