Hạng B1
1/9/12
61
13
8
38
Em đang chãy con này phãi nói là nội thất chán phèo ah

• Like
Reactions: DP
Hạng B1
1/9/12
61
13
8
38
Tháng 6 xe mới về anh ơi, nội thất con mới ngon hơn con subie này

Hạng B1
23/6/13
96
46
18
Cho mìn hỏi tí..xe FXT ráp bộ đàm trạm ( loại gắn trên xe ) chỗ nào?,bác nào gắn rồi cho xin hình coi để ..bắt chước :) tớ loay hoay mãi mà chả biết để đâu cho phù hợp ..cám ơn nhìu.. :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
em thì chỉ chơi loại portable thêm cái free hand, ưu điểm là nhỏ gọn, nhược điểm là thu phát sóng yếu hơn loại cố định antenna ngoài.
bác @vvthanh chơi loại cố định + antenna ngoài đi đoàn là số 1 rồi (em khoái bác rồi đó :)), em thấy phía dứoi ghế hành khách phía trước (bên phải) còn trống chỗ lắp loa Subwoofer, bác có thể nghiên cứu lắp máy trạm vào chỗ đó vừa đẹp vừa kín đáo :D
Cho mìn hỏi tí..xe FXT ráp bộ đàm trạm ( loại gắn trên xe ) chỗ nào?,bác nào gắn rồi cho xin hình coi để ..bắt chước :) tớ loay hoay mãi mà chả biết để đâu cho phù hợp ..cám ơn nhìu.. :)

• Like
Reactions: vvthanh
Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
em thì chỉ chơi loại portable thêm cái free hand, ưu điểm là nhỏ gọn, nhược điểm là thu phát sóng yếu hơn loại cố định antenna ngoài.
bác @vvthanh chơi loại cố định + antenna ngoài đi đoàn là số 1 rồi (em khoái bác rồi đó :)), em thấy phía dứoi ghế hành khách phía trước (bên phải) còn trống chỗ lắp loa Subwoofer, bác có thể nghiên cứu lắp máy trạm vào chỗ đó vừa đẹp vừa kín đáo :D
Bác vvthanh có đồ chơi ngầu vậy, antena ngoài như kiểu jeep vùng vịnh ạ :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Em làm chuyên ngành CNTT nên biết rất rõ, khuyên các bác nào chưa có F1, hoặc chưa ký gởi đâu đó mà chỉ tòan bỏ vào bao nilong vứt đi thì k nên xài máy tổng nhé, các cụ làm Telecom xưa nay tòan sinh con gái hoặc tịt luôn :)

• Like
Reactions: lovexe