Hạng B1
24/10/15
67
96
18
大和高田
Viết thử bài so sánh xem bác, em lại nu khi nàm su oài, kaka, đồng giá với su đem mấy ẻm kia ra đây, em tiếp bác tất nhé, đang để dành thanh kiếm đợi bác.

Cũng chán thanh minh rồi nhưng bài được cả tuần mà vẫn có bác quote thì em giải thích lại lần nữa là đời em mới được sở hữu hai con xe bắt đầu bằng chữ Su là Suzuki và Subaru, xe công ty thì không có loại nào đang bán ở VN, xe người quen cũng vậy thì bác kêu em so sánh kiểu gì đây? Em mạnh dạn phán vậy vì đã đọc nhiều bài kiểu bác 7series ở trên kia thôi.

Cũng chán thanh minh rồi nhưng bài được cả tuần mà vẫn có bác quote thì em giải thích lại lần nữa là đời em mới được sở hữu hai con xe bắt đầu bằng chữ Su là Suzuki và Subaru, xe công ty thì không có loại nào đang bán ở VN, xe người quen cũng vậy thì bác kêu em so sánh kiểu gì đây? Em mạnh dạn phán vậy vì đã đọc nhiều bài kiểu bác 7series ở trên kia thôi.
Vậy mình again lại xem bác, anh Toy, anh Mer, mấy cái anh kia kìa, mấy anh mà bác phán rần rần, anh hàn xẻng, nếu mình đã bắt đầu từ 2 Su, thì mạo muội cho em again với bác lại Subaru nhé. Nếu "Ngu" như lời bác nói e sẵn sàng rời bỏ Su.

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Vậy mình again lại xem bác, anh Toy, anh Mer, mấy cái anh kia kìa, mấy anh mà bác phán rần rần, anh hàn xẻng, nếu mình đã bắt đầu từ 2 Su, thì mạo muội cho em again với bác lại Subaru nhé. Nếu "Ngu" như lời bác nói e sẵn sàng rời bỏ Su.
Theo lý thuyết thì con người có 6 loại trí thông minh.
Còn kém thông minh thì chỉ có một.
Anh em ai khôn ai kém thông minh thì tự bản thân mình hiểu.
Thôi hãy vì những hoàn cảnh khốn khó xắp xếp thời gian tham gia Hành Trình Yêu Thương 3 vào ngày 24/25/26 tháng 6 này đi anh em.

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Con tS cho AUS market thì em ko biết, nhưng con JDM nó ngon hơn FXT thường đáng kể, mâm 19" BBS nhé, nguyên bộ body control kit gồm STi damper kit, STi 19" rear swaybar, STi flexible front strut bar, STi flexible rear support, STi flexible rear stiffener, STi front support kit. Và đáng tiền nhất là bộ Brembo, đó là chưa kể ECU tune nhẹ + STi interior styling ... Túm lại bản này có ở VN thì ai chửi em ngu em cũng kệ m* nó, em mua em chạy "Tự Sướng" được rồi.
bản này về vn giá cao ko bác

Hạng B2
7/1/15
234
182
43
40
cho đến giờ motorimage không có ý định đưa em này xuất khẩu về các nước đang bán
nếu có thì đó là gói phụ kiện STi 8 món như bản Black editons đã từng bán

Ko so được gói phụ kiện lòe loẹt đó với mấy món bản tS được trang bị đâu ah... bác nào máu bản tS thì nghiên cứu tự nhập đồ về nâng cấp dần thôi (btw vụ map thì chắc bó tay) :(

• Like
Reactions: KHOAVAN
Tập Lái
4/9/16
4
4
3
50
Quá đẹp, sao Motorimage lại ko đc phân phối em này ở VN nhỉ? Liệu có cách nào nhập em này về không các bác? Và giá cả không biết sẽ khoảng bao nhiêu ah. Cảm ơn các bác