Hạng D
16/1/13
4.800
81.355
113
ceofordvn nói:
Có bác nào thấy phần đầu khá giống sonata 2015 ko ???

Xe này ra trước Sonata 2015 và đã bán mấy tháng nay, mà Sonata 2015 chưa bán :)

=> Hyundai copy ???

Kelvin phung cnc nói:
Nhìn là nghiện rồi ...nhưng nếu cưới con này làm bé thì sẽ tức chết vì hạ tầng vn quá dữ

STi và Subaru nói chung theo đánh giá của nhiều người thì là dòng xe để chiến các thể loại địa hình, điều kiện đường xá VN không tốt thật nhưng nếu bác chịu khó tìm trên youtube thì cứ test xe subaru nào là tụi tây nó phải đè ra đường đất+ngoằn ngoèo+xấu để thử! Ở VN đã có một em STi 2011 bị đè ra hiếp xiên vịt khứ hồi HN-SG (4000km) trong điều kiện đường 1 đang mở rộng & dính nhiều ổ gà vậy mà em nó vẫn ngon lành đấy ạ, như zin! :D

Tập Lái
10/3/14
13
0
0
Mình cũng la thanh viên Subaru đây , về địa hình xấu thì Subaru k cần phải bàn rồi..nhưng nói về tốc độ và tăng tốc cũng thuộc hàng đỉnh...nhưng đường chỉ cho chay có giới han k cảm nhận hết sức mạnh của e STI này ..và còn phải nhìn truoc nhìn sau các bác áo vàng sản sàng trong bụi bắn 1 phát là toi mạng... Mình cũng bị vài phát rồi đó bác haha...

Kelvin phung cnc nói:
Mình cũng la thanh viên Subaru đây , về địa hình xấu thì Subaru k cần phải bàn rồi..nhưng nói về tốc độ và tăng tốc cũng thuộc hàng đỉnh...nhưng đường chỉ cho chay có giới han k cảm nhận hết sức mạnh của e STI này ..và còn phải nhìn truoc nhìn sau các bác áo vàng sản sàng trong bụi bắn 1 phát là toi mạng... Mình cũng bị vài phát rồi đó bác haha...

À, hóa ra là bác Đức ạ? Kính bác, em rất ấn tượng với cú đúp sandwich của bác, công nhận bác khỏe thật đấy :D

Tập Lái
10/3/14
13
0
0
Hình như bác sf này lái sti xanh duong vuot chan duong dài 4000km vào sg cùng Đoàn phải k ..?

Tập Lái
10/3/14
13
0
0
Oh ! Bác quá khen roi ...nhìn vay k phai vay dau bác sf oi ! Sandwich đâu ma cú đúp..hjhj..k có khoai tay ma xoi o đó sandwich ..hjhj

Hạng D
9/5/09
3.411
16.180
113
Hehe tối qua quưởn nên ngồi mở youtube coi gần 1 tiếng 2 caái video củaT FL về wrx mới này. Rất nhiều cải tiến so với bản cũ. sáng nay em đã quất 4 tờ vé số dồi .Giờ ngồi mơ đến 5h chiều. hị hị